1.5 C
pune
November 16, 2022

Shahid Kapoor wears Mira Kapoor’s yellow ‘dupatta’ and dances with her in this super cute birthday post! | Hindi Movie News


तर शाहिद कपूर दोन दशकांहून अधिक काळ व्यवसायात राहिलेल्या आपल्याकडील सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्यांपैकी एक, पतीलाही लक्ष्य केले आहे! त्याच्या इंस्टाग्राम प्रोफाइलवर एक नजर टाका आणि तुमची खात्री होईल. आज त्याची पत्नी मीरा कपूरचा वाढदिवस आहे आणि शाहिदने त्याच्या लेडी लव्हसाठी केलेली इच्छा खूप हृदयस्पर्शी आहे. अभिनेता मीरासोबत तिचा दुपट्टा घालून नाचताना दिसतो आणि हे जोडपे मोहक दिसत होते.

शाहीदने लिहिले, “हॅप्पी बर्थडे माझ्या प्रियकर. आयुष्यातील चढ-उतारांवर आपण एकत्र नाचू शकतो का. चेहऱ्यावर स्मित आणि डोळ्यात चमक घेऊन हातात हात घालून.” आता ते खूप गोंडस नाही का? मीराने या पोस्टला तत्काळ उत्तर दिले आणि लिहिले, “मी तुझ्यावर कायमचे प्रेम करतो.”

मीराने पोस्ट केलेल्या एका जुन्या व्हिडिओमध्ये हे जोडपे नाचताना दिसले होते, ज्यामध्ये ती शाहिदच्या नृत्य कौशल्याशी पूर्णपणे जुळते आहे. मीराच्या आई-वडिलांच्या 40 व्या लग्नाच्या वाढदिवसाला दोघेही उपस्थित होते.

शाहिद आणि मीरा यांनी जुलै 2015 मध्ये लग्न केले आणि आता त्यांना दोन सुंदर मुले आहेत; पण ही जोडी त्यांच्या केमिस्ट्री आणि बाँडिंगने नेटिझन्सना प्रत्येक वेळी वेढत राहते.

वर्क फ्रंटवर शाहिद अली अब्बास जफरच्या पुढच्या आणि राज आणि डीकेच्या ‘फर्जी’मध्ये दिसणार आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1