2.2 C
pune
November 16, 2022

अँटिबायोटिक्सबाबत धक्कादायक खुलासा, कोणतेही औषध घेण्यापूर्वी ही बातमी जरूर वाचा


मुंबई : बदलती जीवनशैली आणि द्विपिच्य जीवात आरोग्यकदे नीत लक्ष्य: यत् नही. त्‍यामुये आजरी पडलो यांच्‍या, तुम्‍ही डॉक्‍टर धव घेतो. मग डॉक्टर अनेक औषधे देतात. साध्य भारतातील विविध रोग, आय मधले प्रवेश, मुळात अनेक रोग, जीवन, वाचू शक नहित त्याच्यवर विरोधी डाक काम नाही. हे अँटी बायोटिक घेठे आहे की भारतीय, किंवा औषधी काम करणारी केळी येतात. भारत अंतबत्चया वपरबत नुकतच लंसेतचा अहवाल (लेन्स रिपोर्ट) आला अहे. या आह्वाला अनेकांनी उघडपणे दुखावले.

भारत अंतस्चा मोथ्या प्रमाणित वाफ

येल, अँटी वर्म्स (अँटीबायोटिक्स) वप्रवर इंडिया नो कंट्रोल अजिबात लक्ष्‍य म्हणून मागितलेली दुरुस्ती Barcaine. लंसेचया किंवा अहवली, अहवाल 44% विरोधी जाट भारत सोडून वापर्ली दुखावले. Kinder War Standard Words Friends Aahet. अहवालत अजियासीन या औषधी नॉन-प्रिस्क्रिप्शन स्पेशल विशेषज्ञ अहे. घरले पर्यावरण प्रदूषण अनेक राज्यांमध्ये औषधी प्रकरण इतर औषध प्रकरण अध्यायिन रोग वैद्यकीय उपचार मध्यम संकुचित जीवाणू दूषित, ज्वलनशील आणि अजैविक रासायनिक पदार्थ.

Azithromycin O सर्वत जस्त भारत वप्रले जानारे अंत्यस

एम्स पब्लिक हेल्थचे जाणकार डॉ. संजय राय यांच्य मते, कोरोनाव्हायरस संपले आहेत. किंवा अजरासुच प्रतिजैविक विनाकरण देन्यात आली. थुचुसूनय तापमान, तापाचे संसर्गजन्य औषध किंवा आसा होटोच्या थेट प्रतिजैविकांचा परिणाम, शरीराच्या कामामुळे केळी बाहेर पडतात. बॅक्टेरियाच्य संसर्ग आस्ते रुग्णाचे रक्षक रक्षण कर्ण्यसाथी शस्त्र मुंगी प्रतिजैविक उच्च गडगडाट. गंभीर न्यूमोलो, दुखापती, संख्या, फरक, उपजीविका, कर्सिव्ह कंडिशन Ahe’s ICU क्लाउड एंट्री मुळात खूप गंभीर आजार, अनेक अँटिबायोटिक्स काम करत नाहीत, संगमुवे मृत शरीर.

BLKpur Rugnalyachya Icu Medi Aamhi डॉ. हिंदू या ध्याशी बोला, त्यनी सांगलेचे अनेक अंती भारत भरत आनी वर्ष महिन्यात माह विरोधी बनवाले गेले नाट, ज्‍या मुय रुग्‍ना अहे. अहो समजुन घेन्यासाठी, पहिल्या प्रतिजैविकाची क्रिया आणि पहिल्या प्रतिजैविकाची गरज काय?

प्रतिजैविक जीवाणूनाशक लता, जिवाणू जीवाणू पूर्ववर्ती, जिवाणू प्रतिसाद संपूर्ण जीवन जीवाणूविरोधी संरक्षण संपूर्ण जीवन जीवाणूविरोधी संरक्षण. जनुकाची सृष्टी महंजेच कचेन मूळ रूप चौरुण ते नुची प्रथिने बनवूत. त्यचायकडे सेल्ची भिंती भिंतीभोवती आशी पात्र चियर्स भिंत कौशल अहे की आराध्या मी एंट्री करू शक्ती नाही. केळीच्या औषधाचा परिणाम म्हणजे ओह इखुआत. आशा परितिती, ते त्या प्रतीची थाम्बवत आणि नवे सोम प्रथिने बनवुन जीवंत ठेवण्यस विशेष अस्त.

2019 मध्यान्ह, चंदगडमधिल पीजीआय दुरुस्ती म्हणून आधुन आले की भारतियांवर प्रतिजैविक उपकरणाचा पुरावा कुचकामी रथ दुखापत. 207 rugnanchyya प्रशिक्षण, 139 rugnan meade, एक क्विन्स अधिक प्रतिजैविक कार्य करते. Last modified Lok Sabhayi Yanchyavar किती औषधे काम करत नाहीत.

भारतातील अनेक आजारी केमिस्ट कडूं औषध घेटा आणि खात. कधि जुनीया खंख्या आचाया अधेरे, कधि आपल्य ओखिच्या च्य ाऔषधाचा आधार भारतीय पहिल्य क्रमांका येता, आजारी डॉक्टर डॉक्टर डॉक्टर. थंडरबोल्ट नास्ताना प्रतिजैविक Lihun 6T. रुग्नाला त्यची खोखर गर्जना अहे की ओ तपसता.

आशय समजू शक की जरा ब्रह्मास्त्र वापर उंदीर मारण्‍यासाथी केला एसेलस्‍टर सिंह सामोर आल्‍यावर काठी काधवी लागेल, ब्रह्मास्‍त्र उंदरावर लागेब. जग साध्या 1928. मॅग पेनिसिलीनचा शोध प्रथम औषधाने लागला आणि औषधाचा प्रभाव अनेक रोग बरे करण्यासाठी पुरेसा होता.

अंत्यस ही चिचि चमत्कार ऐशी झाली की डॉ आजरात खट्याळ दिली आणि मग रोगा चा ती खाऊ लागे. वारा प्रतिबंधक प्रतिजैविकांवर परिणाम होतो आणि हजारो उत्साही ऊर्जावान घटक जीवाणूंच्या औषधांमुळे प्रभावित होतात.

लॅन्सेट प्लॅनेटरी हेल्थच्य एक ताल असे आधुन आले आहे की, भारतातील आरोग्यावरी कमी खर्चात किंवा प्रतिजैविकांची अकार्यक्षमता के की अहे के. स्वदेशी ल्हान नगरमधिल अव्यावार वैद्यकिय रोग केंद्र नासने, या प्रकरणात मुंगी दाइची टिकते आणि मुंगी मुंगी दाईची याबाबात दांती याबबत्ती याबाबाती दांती अँटी काम करत नाही.

विविध विकास देश मेडे, प्रतिजैविक लिहूं देन्यापुरवी, डॉक्टर प्रतिजैविक का लिहूं दिए याचे नौवेव.

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1