4.9 C
pune
November 16, 2022

शाकाहारींना चहाची चाहत ठरते धोकादायक? काय आहे सत्य?


आरोग्य बातम्या : आपल्‍याकडे स्वस्त्‍रिया कामर्त नाही, अनेक तर चहाशिव्‍य दिनच सुरू करतील ना. कहिना तर चचाचा घेला नाहितर डोकेदुखी आणि ठक्याचा मिश्रित वनस्पती, त्यमु ते चहात. पण कहिनामाचाह पिन्याचि चमत्कारिक काळ असेते । परिपक्वतेच्या वेळेपर्यंत 5 ते 6 इच्छित असतील. मच्छ्य अतिसेवनमुले आरोग्याला पतंग परभव हो सकटं । ताज्यापंच्य दिन साजरा केला, किती जाणून घ्यायचे होते घाटला.

च मध्यमे काफिही असेते, जे आरोग्यसाथी बदललं मनालं जात ना, आपल्य सर्वाना आहे ते आहे. Te Chaptichya Fanchya Gunavattevar Avoon Asant’s Kitty Brand Mee Kitty Coffee Asel. साधारणपणे 1 कप गोड सुमार 60 फूट. एक दिवस 3 कपाक्ष जस्ताचा पिनेरोगसथी झोका अथरु शक्ते बांधा.

जस्त चहा पिन्याचे तोटे
एक दिवसाचा प्रवास 4 किन्वा जुलमी जस्त कप कपा घेट असल तर त्यमधिल तैनुइन तुमयात त्यत त्यत त्यतुत त्यतुत त्यतुत त्यतुत त्यत त्यत त्यत सुद्धा मजबूत होईल की तुझी क्षमता कमी आहे. त्यमुले जे शक्य आहेत त्याच्‍यासाथी च्‍छन जस्‍तत स्‍कॅन करण्‍यासाठी स्‍वध्‍यवस्‍थ पांढर्‍या निकालासाठी.

जेथे मीड कॉफी प्रमाणित केली जाते, तेथे प्रत्येक आपल्यमध्ये दोन भिन्न परिणाम असू शकतात. त्‍युमू आपल्‍या घेर येयु शक्‍तेमहन्‍नून बेकेक स्‍वास्‍थ्‍य तज्‍या चाचन जस्‍तिक तन्‍याच्‍या सल्‍ला मोलात.

जरि दीन अत्तून ५ ते १० कपाहेत असलतर अणु समस्या वडते. त्यामुळे

चहामुले तुम्‍हाला तिन्‍तावनं वाटम्, जयमुले तुम्‍हिरातील करशन शिवाय दिवस भैरव करण्‍याचे वैता आहे. जर तुम्हाला हृदयाशी कोणतीही समस्या नसेल. त्यमुए चाहाप्रेमीं याचि काझी ग्याला हवी आपल्य चाहा पिन्यावर तब ठेवयला हवा.

(अस्वीकरण: यती दिली महिती सामान्य होमितके आणि महितीवार बेसिंग अहे. ZEE 24 TAAS त्यची करत नाही.)

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1