3.5 C
pune
November 16, 2022

20 हजार कोटींची संपत्ती आणि मृत्यूपत्रावर शंका, 30 वर्षांच्या लढ्यानंतर न्यायालयानं कोणाच्या नावे केली मालकीची घोषणा?

20 हजार कोटींची संपत्ती आणि मृत्यूपत्रावर शंका, 30 वर्षांच्या लढ्यानंतर न्यायालयानं कोणाच्या नावे केली मालकीची घोषणा?


सोमवारी स्नायू मोनोटोनी विशेष. किंवा ३० वर्षे जून संपत्तीचा वाद मिंटिला आहे. अरे एपिसोडछोटा मलमत्तेचे नवते, तर फरिदकोटचाय महाराजा हरिंदर सिंग (महाराजा ब्रार) यांच्य मलमत्तेचे. हा मालमत्ता सुमारे 20 हजार कोटींची अहे, ज्यांच्या हक्काशी त्या त्या मुली 30 वर्षे देशवासी लढायचे.

किंवा मालतेच्या मध्यभागी अनेक हिरे, दागिने, किल्ले, राजवाडे, भावना आल्या. शेवती दोन्ही बहिंचा विजय झाला आणि त्यना किंवा मलमत्तेत मोथा वैत देन्या टिक टिक थेवन्यात आहे. मुख्य न्यायमूर्ती उदय प्रकाश, अधिकारप्राप्त एस रविंदर भट आणि अधिकारप्राप्त सुधांशू धुलिया यांच्या खंडपीठाने उच्च न्यायालयासाठी टिकची अदलाबदल केली. व्यवसाय हेने 28 जुलाला कापणी रणधुन थेवला. गुरुवारी सुनावणीत आले.

या 30 बरचांचिया कादेशीर लधाईत उच्च न्यायालय पंजाब पंजाब आणि हरियाणा उच्च न्यायालय तिका थेवला. ज्या मिडे सुमारे 20,000 कोटी अक्षरे मलमत्ते l प्रभाववंश महारांची मुले अमृत आणि दीपिंदर कौर (अमृत कौर आणि दीपिंदर कौर) याना देना आला.

खटला?

महारावल खेवाजी विश्वास (महारावल खेवाजी ट्रस्ट) आणि महाराजांचिया मुलिनमेधिल फक्त कैदेशीर लढा कैदेशीर इतिहासकार सर्वत दीर्घकाळ खेळकर लढा. महाराजांचे मृत्यूची पुष्टी 33 अंतरा महारावल खेवाजी विश्वास यांनी कारन्याचा प्रकार त्याला अहे.

विश्वास नियंत्रक संचालक आदेश संचालक जगन सरनहमनाले, “अधिकृत करार राज्य प्रवेश अहे, परंतु ऑर्डर ऑफिस मिसेला नाही. जुलै 2020 मध्य विश्वास नेचाच उच्च न्यायालयाचा आदेश. दिल और विश्वास ठेवण्याची परवानगी दिली.”

महारवाल खेवाजी विश्वाचे म्हणे आहे की, हरिंदर गातो यंचा मृत लेखी या मलमत्तेवर योग्य आये. त्यला महाराजांच्य हयात मूळ दोन्ही मुलिंनी चालन दिले. महाराजांचया मलमत्तेत वडिलोपार्जित मलमताहि वैत्यचैवद त्यानी केला साठी.

2013 मंडियान, चंडीगड जिथर घोषित करण्यात आले. मटण विश्वास उच्च न्यायालय धव घेटली. 2020 केंद्रीय उच्च न्यायालयाच्या उच्च न्यायालयाची स्थायी. तत्काळ स्थिर या आले, जिंती फक्‍त मुळी-ल्या.

नावाचे नाव काय आहे?

1918 मध्‍ये हरिंदरसिंग ब्रार ययाना वाच्य अवघ्या महाराजा बनवण्‍यात 3 वर्षांसाठी आले. ते येताचे शेवतेचे महाराज । ब्रार आणि जुलमी पत्नी नर्स हो याना तीन मुळा. अमृत ​​कौर, दीपिंदर कैर आणि महिपिंदर कैर. तिन्ना टिक्का हरमोहिंदर सिंग नवाचा मुळाही. महाराजा मूल 1981 मध्यान्ह रास्तापात मृत मृत्यू झाला. यंतर बाजार मध्यमे गेले. सात-आठ महिन्यांचे मृत्यूपत्र निखळ होते.

महाराजांचिया मलमातें काळजी, कार्यसाथी, आस्तिक स्थापना कारन्यात आली. त्याचि बायको आनी आयला याचि मिटती नाही. दीपिंदर कैर आणि महिपरिंदर कैर ययाना किंवा ट्रस्टीशिपचे अध्यक्ष आणि पोस्ट कारन्यात येतात. त्यचावेली, किंवा मृत्यूपत्र पूर्वीप्रमाणे, इच्छा विरुद्ध मोठी मुलगीरत्ने, लग्न केले अहे, त्यमुले तिला घरून काधुं तकन्यात अहे. १९८९ मध्य महाराजा मरण पावले हो ले तेज ही गोश्त समोर आली.

,Source link

Related posts

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

cradmin

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1