1.3 C
pune
November 15, 2022

Akshay Kumar’s ‘Raksha Bandhan’ to earn lifetime business of just Rs 45 crore | Hindi Movie News


अक्षय कुमार स्टारर ‘रक्षा बंधन’ बॉक्स ऑफिसवर खराब स्थितीत आहे. हा चित्रपट सण आणि दीर्घ सुट्ट्यांचा फायदा घेऊ शकला नाही आणि कमी स्कोअरसह चित्रपटगृहाबाहेर जाईल.

आनंद एल राय दिग्दर्शित हा चित्रपट हुंड्यावर भाष्य करणारा कौटुंबिक नाटक आहे. बॉक्सऑफिस इंडियाच्या अहवालानुसार, चित्रपटाने केवळ 45 कोटी रुपयांची कमाई केली आहे. ‘रक्षाबंधन’ जिंकला आमिर खान‘लाल सिंग चड्ढा’ने काही सर्किट हिट केले आहेत परंतु दीर्घकाळापर्यंत, तो प्रेक्षकांना थिएटरमध्ये आणण्यात अपयशी ठरला आहे. ‘रक्षा बंधन’ने परदेशातही बॉक्स ऑफिसवर खराब कामगिरी केली आहे. डिजिटल आणि सॅटेलाइट हक्कांच्या विक्रीमुळे चित्रपट क्षेत्राचे नुकसान भरून काढण्यास मदत होईल. अक्षयचा ‘रक्षा बंधन’ आणि आमिरचा ‘लाल सिंग चड्ढा’ हे संयुक्त रिलीज रक्षाबंधन आणि स्वातंत्र्य सप्ताहादरम्यान झाले. दोन्ही चित्रपटांनी मिळून एकूण 105 कोटींची कमाई केली आहे. ‘रक्षा बंधन’ सध्या एकूण 44.89 कोटी रुपये आहे आणि शुक्रवारी येणाऱ्या ‘ब्रह्मास्त्र’च्या स्पर्धेतून बाहेर काढले जाईल.

अलीकडच्या काळात, अक्षयला ‘बच्चन पांडे’ आणि ‘सम्राट पृथ्वीराज’ सारख्या दिग्गज कलाकारांसह बॅक टू बॅक फ्लॉप ठरले होते. या ट्रेंडला संबोधित करताना अक्षय म्हणाला होता, “चित्रपट चालत नाहीत, ही आमची चूक आहे, माझी चूक आहे. मला बदल करावे लागतील, प्रेक्षकांना काय हवे आहे ते समजून घ्यावे लागेल आणि त्यासाठी मला दोष देऊ नये.”

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1