3 C
pune
November 13, 2022

Hail Anushka Sharma for Virat Kohli’s century against Afghanistan; Sarcasm intended – Exclusive | Hindi Movie News


ट्रोल्सला चपराक बसली आहे. फॉर्म तात्पुरता आहे आणि वर्ग कायम आहे. त्याचे कर्णधारपद यापुढे त्याच्याकडे नसल्यामुळे, काही प्रमाणात नॉस्टॅल्जिया आणि निराशा असणे निश्चितच होते. पण आज कदाचित खूप उशीर झाला असेल, हो ट्रोलर्सना थप्पड मारली गेली आहे. आणि जोरात मारले. विराट कोहलीतासाभरापूर्वी अफगाणिस्तानविरुद्ध शतके सुरू होती आशिया कपत्याला सलामीवीर म्हणूनही श्रेय द्यायला हवे अनुष्का शर्मा, आणि का नाही? तो अयशस्वी झाला की आपण त्याला अनेकदा दोष देत नाही का? आणि अथिया शेट्टीचेही कौतुक का होऊ नये? या डावात केएल राहुलने 62 धावांची शानदार खेळी केली. अलीकडच्या काळात राहुल चांगला खेळत नसताना आपण या सगळ्याचा दोष सुनील शेट्टीच्या मुलीवर तर देत नाही ना?

आमच्यावर आहे etimes गेल्या शनिवारी आम्ही केलेली बिग स्टोरी तुमच्या लक्षात आणून देऊ इच्छितो, ज्यामध्ये आम्ही मैदानावर क्लिक न केल्याबद्दल क्रिकेटर्सच्या मैत्रिणी आणि पत्नींना दोष देणे किती लज्जास्पद आहे याबद्दल बोललो. आपल्या आजूबाजूला काय घडत आहे याचा संपूर्ण दृष्टीकोन मिळवण्यासाठी तुम्ही ती कथा वाचावी अशी आमची इच्छा आहे, कारण सर्व स्तरातील अनेक लोक ट्रोल्सच्या अपमानास्पद टिप्पण्यांमुळे त्रासलेले आहेत. खालील लिंकवर क्लिक करा:

आम्हाला खात्री आहे की विराट आणि राहुलमध्ये अनेक चांगल्या खेळी आहेत. लक्षात ठेवा!

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1