5.6 C
pune
November 15, 2022

Katrina Kaif shares the most adorable thing Vicky Kaushal did for her birthday | Hindi Movie News


कतरिना कैफ आणि विकी कौशल जो काही काळ डेट करत होता तो आता आनंदी विवाहित आहे. त्यांनी प्रमुख जोडप्याची उद्दिष्टे गाठली आणि अनेकदा त्यांच्या इंस्टाग्राम हँडलवर आनंदाचे क्षण आणि चित्रे शेअर करताना दिसतात. कॉफी विथ करणच्या ताज्या भागामध्ये, अभिनेत्रीने विकीसोबतच्या तिच्या नात्याबद्दल खुलासा केला आणि विकीने तिच्यासाठी केलेल्या सर्वात मोहक हावभावाबद्दलही बोलले.

तिच्या वाढदिवसाची आठवण करून देताना, कतरिनाने शेअर केले की विकीने तिच्यासाठी 45 मिनिटांचा कॉन्सर्ट केला, जिथे तिने त्याच्या सर्व गाण्यांवर नृत्य केले. “माझ्या वाढदिवशी, मी खूप आजारी असल्याने बाहेर येत होतो, मला खूप कठीण वेळ होता कोविड, आणि तो समजू शकला की, होय, माझा वेळ चांगला आहे, पण कधीतरी, त्याने फक्त स्विच फिरवला आणि मला तो स्विच दिसला आणि त्याने माझ्या प्रत्येक गाण्याची अक्षरशः 45 मिनिटांची मैफिली केली. आणि संपूर्ण गाण्यावर नृत्य केले. त्याने केले आहे. त्याने संपूर्ण गाण्यावर नृत्य केले.”

ती पुढे म्हणाली, “काय झाले सगळे बसले. आम्ही 17-18 जणांच्या ग्रुपसारखे होतो. सगळ्यांनी बसून नाचणे बंद केले. आणि आम्ही असे होतो, ‘त्याला सगळे कसे कळते?’ ही चाल योग्य वाटली नाही. पण त्याला गाण्याची आणि नाचण्याची उमेद आली. पण त्यामागचे कारण मला हसवायचे होते आणि तेच झाले.”

विकी आणि कतरिनाचे लग्न ९ डिसेंबरला राजस्थानमध्ये झाले. त्यांनी जवळचे मित्र आणि कुटुंबीयांच्या उपस्थितीत एक जिव्हाळ्याचा विवाह सोहळा पार पाडला.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1