3.6 C
pune
November 16, 2022

Alcohole And Peeing: मद्यप्राशन केल्यानंतर वॉशरूमला का पळावं लागतं? जाणून घ्या


दारू पिल्यानंतर लोक लघवी का करतात?: आज या बोला आमी तुझे शी गोश्तगण आहोत, बहुधा तू अनेक एकांतात विचार केला असेल. कदाचित तुमचा मित्र मित्र मैत्रिणीने विचार केला असेल. आजच प्रश्न करा किंवा तुमचे उत्तर टॉवर अहे बोला. हा प्रश्न अहे दारुचम केल्यंत्र तुझा जीवनमूल्य रमला? दारू प्यायल्यानंतर बरेच लोक. नक्की आसन का होता है, याछाबत आतिशान जानून घेनर आहोत.

मद्य मध्यम लघवीचे प्रमाण वाढवणारा पदार्थ नवचम घटक असटम्, ज्‍यामुले तुम्‍ चैत्‍य जस्‍त प्रमाणिकपणे स्‍मीअरिंग. याशिया आशी अनेक दुखावले, जयमुये तुम्ही मद्य सेवन के यानंतर तुम्हाला जस्तवे रुमा जवान दुखावले. मद्याने मनुची से केल्यवर तुझा वारंवार मडला पाव प्लम.

येतिल पहिलं अनिवचन महंजे यु. लक्ष्य तेवा. Osmolality म्हणजे रक्तरंजित नसलेले रक्त कण आणि पदार्थ. जरच्य रक्तात कन्नेक्ष जस्त द्राव्य अस्तेल तर तुमचा मुरपिंड शिराला जस्त्यमानकरन करण्‍याचे 6 टी.

अल्को होलचन प्रमाणित: Alco Hollits आणि Alco with Yanchi Kelians Alco संपूर्ण कंपाउंड पिन्यान कॉम्प्युटर इंटरचेंज ऑथेंटिक 2T 4Tq वार्ड. वाईन हे सुप्रसिद्ध इंग्रजी इंग्रजी आहे की त्याबद्दल माहिती आली आहे.

अल्कोहोलिक ऑथेंटिकेटर: मद्यप्रशांतर रमला पावन लग्नाचंम् प्रामाणिकपणे तुम्हाला दारूचे कोणतेही प्रश्न विचारून त्रास होत नाही.

आटेल – तुमच्‍या युवत्‍याल तळपण कॉम्ट यास मध्‍यप्रश्नांतर तुम्‍हाला कामीम रमला जवान लावा सक्‍तम. Memchum Vigor निश्चितपणे कायमस्वरूपी अद्यतनित केले गेले. अनिक मध्यमे ओलको होल अवचया शिरावर वेगवेगा : एक काम करताम् अतिचं महंतलं अहे.

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1