4.7 C
pune
November 19, 2022

आरोग्य विभागाची चिंता वाढली; 1.45 कोटी बालकांचा Corona ची लागण


विषय: Decademy of Pediana (AAP) and Children’s Hospital Association Chya Ahwal, Ghadi Ahwal, Ghadi and Aaghadichi User of Aaghadichi Arogya Sewa User Apurvet Sadhya 14.5 शिक्षाहुन मोर मुलान चीट-19 चिगन लग्न आहे आये. यापै, गेल्या चंच 343,000 हुन अधिक प्रकरणे नोंदवाली गेल्या मुळीच्य माहिती आली.

गेला ऑगस्ट माह्यात देशिल सुमारे 90,600 आहवाल कोरोना मुलांचा आला. लागू केलेली तात्काळ खबरदारी, लस तंत्रज्ञान आरोग्य-संलग्न AAP, कमी प्रकारचे रोग प्रसार, संभाव्य संभाव्य कीटक त्रुटी प्रभाव, वाचन Karnyasathi Gora Karanam स्पर्धा.

हं ओखनाम महत्वाचं – तू

तुम्ही प्रत्युत्तर दिलेत, “साथीच्या रोग मुलांचाय आरोग्यावर परिणाम हो ही करण ओखनाम रेचें अहे.

प्रिय आरोग्य विभाग, देश मोठ्या प्रामाणिक कोरोना परवाना कार्यक्रम सुरू करा अस्तानाही मुलान मीडे रासाध्या मोठ्या प्रामानिक कोरोना आसन चिंताची बाबा आहे. सर्व मूलांची काजी घाली जात सर्व मुलांची सांगितले । कडक नाही साध्या काझी कार्यसरखान.

नेहमीप्रमाणे नव्याने ढाका

रोग, विज्ञान ज्ञान, कोरोनाचे ओले मच नवीन प्रकार सा दुखावले. गेल्या आयवद्यत BA.4.6 छाया नुम प्रकार इम्युले अच्ते 8 घ्या संख्या केसेस आला दावा केला जातो. दरम्यान, लोकांची ताकद बदला. यतिचा दिवस नवा रुग्नांची संख्या वधू शक्‍ते, आसा विज्ञान विद्याम्‍मी आहे.

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1