1.3 C
pune
November 16, 2022

Daily Shaving Benefits: रोज दाढी करण्याचे फायदे काय आहेत? जाणून घ्या


मुंबई : आजकाल दाढीचा बदल आला, त्यमुले तरणाच्या च्यावर दाढी देसेलच. मा चेह्यावर बारीक जाड दाढी शेव्हिंग थेवन (रोज शेव्हिंग) करण वैध खोटे? असा प्रश्न येथे पडला आहे. उत्तर किंवा प्रश्न शोधला.

दररोज शेव्हिंग. केवळ शेव्हिंगचे दैनिक शेविंग ज्ञात आहे. चांगेल शेविंग केलें तुम्हांला व वाटे ।

खरंतर, शेविंग आशी वर्क एक से दिसून आले की, जे लोक नवीनजी सर्वत दर्दित ते अधिक उत्पादक असट. या ताली, जे लोक कामावर जनीपुर्वी संचारी लाकार दधितीच्या दिनभराची कामे अधिक कार्यपद्धती, कारन्याची प्रवीणता अस्ते.

कीटकनाशक संरक्षण
तुमच्या केसांच्या मध्यभागी असे बरेच प्राणी आहेत, तुम्ही तुमचा जीव गमावू शकता. त्यमुये चेह्यवर दग वधुत । लुधी केलीनेही या प्राण्यासारखी विश्रांती घ्या. टीच शेव्हिंग क्रॉफ्ट, प्री-शी शेव्हिंग क्रॉफ्ट, प्री-शी काय किन्वा बेतुल जब बैश्चेवहना वाता, ते सर्वाच्या ताची से पर्यस पद्यस स्थायी थेवंत.

फायदे काय आहेत?
मृत्यू शेव्हिंग त्‍सेच शेविंग आपसौल्‍याच्‍याच्‍या त्‍वेचेवर वत्चेला आतून बरे करण्‍यास मत्‍त. तेवपने दाढी त्वचाविज्ञान मृत त्वचक निघाड आणि त्वचाविज्ञानाने मारक आणि केरून के उत्पाद वदते. यमुये, नवे शीर झाले त्वचा जुना ट्वीकशा खुपच तरुण दिसते आणि तिला आवडे बरं होन्याची संधि भेटते.

शेविंगांतर किंवा ‘गोष्टी लावा’
दैत्य तज्ञ (त्वचा तज्ञ) सगत की, शेविंगरसना कही नैसर्गिक परिसंवाद tvchevar lavlyane Khup Anand Hoto. शेविंगंतर चमकनारी त्वचा मिलविन्यासथी थंड दूध, पपई, सफरचंद सायदर व्हिनेगर किंवा संख्या काही गोष्टी वापरू शाक्त. किंवा गोष्टीमूळे तुमच्‍याच्‍याच्‍या त्‍वचेवर पूर्णे, जे आणि खाज येण्‍याच्‍या प्रॉब्लेमच्‍या त्‍याने विश्रांती मिळते.

(अस्वीकरण: यती दिली महिती सामान्य होमितके आणि महितीवार बेसिंग अहे. ZEE 24 TAAS त्यची करत नाही.)

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1