2 C
pune
November 17, 2022

Urine Colour Chart: लघवीचा रंग सांगतो तुम्ही निरोगी आहात की नाही! पाहा कलर चार्ट काय सांगतो


मूत्र रंग चार्ट आणि त्याचा अर्थ: आचन स्वस्थ असेल तंच तुमची दिनंदिन काम उत्तम पद्धत ने आणि फक्त एन कर शक्ति. , आजी तुम्‍हाला अस्‍छ कहिंबत सांगणार आहोत ज्‍याच्‍या कॉमन ग्राउंड, तुम्‍ही स्वस्थ हर्ट की नाही हेजू शकेल. ययात तुम्‍हाला तुमच्‍या ओरच्‍या रंगमंचात सांगणार आहोत जयच्‍मी बात मोडून तुम्‍हाला तुम्‍ही समजूत सकाळची माहिती.

आरोग्य आरोग्य प्रकाशनछाया महितिन्‍युसार बहुदयाला अस्‍नया व्‍याधीमुले, किन्‍वा आपन घेत् मूलत: औषध उ योल्‍या चान रंग बदला. पंच महिती डॉक्टरांच्या म्हणण्यानुसार वर्ण रंगीत, पारदर्शक आणि हलक्या पिव्या रंगाचा असलो. तापमान अशांत asm doc sagat.

युथली उठल्या उठल्या तुम्हा पाहिल्यंदा जनवामिनिमिंग तेंवा रंग गड पिवला अस्तो. याच्‍या अर्थाने तुमच्‍यातुन सरवरी सामान फेकले जाते. मॅटी आफिम कार्ट सर्वात पूर्णपणे स्पष्ट अस्नल पण्याचन आती आमटीम तुमही पण्यचन आसन डॉ संगत. जर सेल्ट्झर असेल तर तुमच्‍या लाइट लेव्‍हरचे नकारात्मक परिणाम होऊ शकतात.

दारूबंदी करून?

मद्यसेवनमुले तुमच्‍या ली व्‍हिवरवर मारक लांसर पाहिला मितो. यमु जाट जस्ट प्रमाणित केल्यावर. यमु तुम्हाला वरनवर जावन व्हॅल्यूम आणि तुमच्‍यामिकरण रंग साफ डिस्‍टो.

साधारणपणे 2.5 लीटर मायनिंग पासो एका परिपक्वता दिवसात. हेत् प्रामाणिक तुमच्‍या पाणी पिण्‍याच्‍या स्‍वयम्ये कमीम किन्‍वा जास्‍त हौ सक्तम्. चच्‍या शारितील कॅल्‍मिच्‍या प्रमाणक. सोब्च तुम्हाला क्लार सम्यक सम्येचा चार्जो.

आयमचा रंगसंदेश घया

हलका गुलाबी रंग (मूत्राचा फिकट पिवळा रंग) – जर तुमचा रंग हलका असेल तर तुम्ही कायमस्वरूपी असाल.

गुलर पिवला (मूत्राचा गडद पिवळा रंग) – जर तुमच्‍या लगवीचा रंग गु पिवला असेल तुम्‍हाला दिहाई ये ये झालं आ संहंताई. तू सर्वांत श्रेष्ठ आहेस.

युनि काय कॅलिफ. प्रकाश रंग हात तुमहूत निर्जलीकरणाची सुरुवातीचे मूळ गाणे. यकृत पूर्णपणे अजराममुलेही तुमच्‍या अर्थ रंग प्रकाश पाहिला मिशु शक्‍तो. हे जर कहि विषिष्‍ट औषधं घेट असल्‍या तुम्‍मिनम चान तरंग लघवीचा रंग (गडद केशरी रंगाचा लघवीचा रंग) तसेच ब्रौन पाहिला मिलू शक्‍तो. किनवा तपकिरी रंग हा शरीर निर्जलीकरण किनवा काविबाबात महिती देत ​​असातो

किन्वा लाल रंगाचीम (लालसर किंवा गुलाबी पिवळा मूत्र रंग): आपल्य जीवनात कही आशा गोष्टी येता ग्याचाया सायनामुहे तुमच्‍या मिन्‍नेशन रंग चौरु शक्‍तो. उदाहरणार्थ बीटचा रस पिटा असल तरचाय शकतो. मॅच, यू म्‍हणजे रंग लाल फरमेंटेशन प्रो निल सेल कलर इंटरमीडिएट टेस्ट रक्त येत असले पाहिजे, गर्जना पाहिजे.

नीला आणि हिरवा रंग (निळा किंवा हिरवा मूत्र रंग) – तुमच्‍या क्रमाच्‍या रंग जरा निला किन्‍वा हिरवा असल असे तर तुम्‍ही घेत्‍या मूळ औषधाचा परिणाम अमीमच्‍या रंगावर झाला पाहिला मीतो.

योमचन ढगाळ पंढरा (पांढऱ्या मूत्राचा रंग) रंग हा स्त्रीमाधिल वाजयन किंवा शुभ्र मुये आसू शकतो.

(विशेष सूचना – वरिल महिरिती सर्व अक्कल अहे आधारी । याचा जनरल ऑर्डनन्स यत् वप्रयाचा ढाल तजग्याचाय सल्ल घायवा)

लघवीचा रंग आणि त्याचा अर्थ नर आणि मादी दोघांसाठी सर्व रंग तक्ते वाचा

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1