1.1 C
pune
November 17, 2022

Healthy Golden Drink: एका घोटात वाटेल एकदम OK! ‘हे’ गोल्डन पेय आहे प्रचंड आरोग्यदायी


हळदीचा चहा आणि त्याचे आरोग्य फायदे: उत्तम आरोग्य सेवा, आपल्य जीवनात पूर्वापार हिंदीचा वापर केला जातो. आपलं आरोग्य सुधृद्ध रेन्यास मदत करणारे शी औषध होते. याच हदीचा वापर करूं तूं हुडीचा चाह बनव श्कुटत. होय, आरोग्य सेवा अत्यंत फायदेशीर मानली पाहिजे. तारा माग जानून चला घ्युयात बनवा, निरोगी आरोग्य वराह. (हळदीचा चहा कसा बनवायचा)

होय, आपण ते बनवले आहे किंवा आपण प्रकरणाबद्दल बोलत आहात. माड, नेमका हा चाहा अस्तो में कर याबती जानून घेनम गर्जने आने. या चहाडे ️ दरोजीकरण किंवा मीडे साखरहीपरली जात नाही. त्यावजी किंवा मीडे पाणी, हड, दंडलापरी, आलम, लिंबाचा रास आणि मधचा केला जातो. किंवा चाहत आयुर्वेदिक पदार्थ खाछून भरल्या विशेषतः आरोग्य वर्ध्या जातो चा आस्वाद घ्या.

जानून घेउयात कसाब बनवालिया हदीचा कडक चाहा

साहित्य: हाफला चाचा हार्ट, 1 कप पाणी, टीस्पून काळी मिरी पावडर, एवोकॅडो, चाचा लिंबाचा रस

कास बनवाल हदीचा चाचा चाहा

  • एक भांड्यात पाणी घेउन ते गरम करूं ग्या
  • पाणी गरम झाल्यवर तय एचडी आणि काली मेरी पॉवर टाकून चांगली उकून ग्या
  • यनंतर अरे पाणी घाया एक कपता घाण
  • या पणयात तुम चाविंसार मध आनी लिंबाचा रस टाका

पिन्याचा काय फायदा?

ह्रदयीं चिया पिन्या ने ।
या छँने तुमच्‍या लिविरामधील विषारी तत्व बहेर पदण्‍यासा सुरवेत
Antidiaches आणि अंक गुणधर्म लपवा

हृदयविकाराचा झटका

हाच तुमच्‍या ह्रुदयच्‍या आरोग्‍यासाठी खूप उपयोगी आहे. शबफरदुरी शायरा आशा हदीच्या चहाने तुमचा हृदय रेन्यास मदत. हडेल अँटील इलामेंटरी आणि अँटी ब्र्योटचे गुण मला निरोगी बनवतात. हदीमधील कार्ड Youdimdheel कार्ड

मधुमेह प्रेमींसाठी फायदेशीर

हदिचाला डायबेटिसची हवा होती ज्याने काळजी घेण्याचा धोका कमी केला. दिलकर कवमुले दुरिशमेंट होन्या त्रासपासुन मदत करतात. करकमधिल अंत्य गुण धर्मन्मु तु समर्थ । अंती गुण धर्मन्मु जीवशास्त्र भौतिक संशोधन मदत.

कर्करोग संरक्षणात्मक

संकल्पक साथी. हदिथिल कर्कमतुमर्च्य स्नायू रोहन्याचें कार्य । यामी अँटीकॅन्सर गुणधर्म खोटे. ह्रदयी किंवा गुणाकार दैत्य, स्तन, चार्वापिंड इत्यादि चिक मटारच्या रूपात, आपल्यला हेही लक्ष्य ठेवयाला हवन की हुडीचा चाह पण कंसरवरी नांगर नाही. सल्लस घेनंचकंथराईल कर्करोग डॉ.

हदीचा चहा घेट असल तर या गोष्टी ध्यान ठेवा

  • किंवा चचान अतिसेवन कील्स रचना संस्था सरखा त्रास होतकू.
  • किंवा चाच्य अतिबलसेवन न्यायाधीश, चट येउ शकटा
  • आगाऊ परत कट करण्याचा मोह होऊ शकतो

मोठ्या प्रमाणात वापरल्या जाणार्‍या निरोगी हळदीच्या चहाची रेसिपी आणि ती आरोग्य आणि कर्करोगासाठी कशी चांगली आहे

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1