3 C
pune
November 16, 2022

Interesting Fact : अंगावर काटा उभा राहतो, म्हणजे नेमकं काय होतं? एकदा पाहाच


मुंबई : आखाडा संस्थान पहाटणा, ऐकताना, किनवा कोना ई कला सगताणा, अति थंड वातावरण अस्ताना अचानक देह वैभव, नॉर्वेजियन अंगवारचा फुगवटा राहिला. वेटवेवेगळे आसत, पण त्यवेली अंगवर काटा अलयवरलीच आप त्यकाडे इतरंचन लक्ष वेधतो. पण हा काटा येतो महंजे नेमखों होते करता काय? (लोकांना का होते गूजबंप, जाणून घ्या कारण)

गूजबंप्स महंजेच्चावर काटा उभा आंग रेन्याची हाय प्रॅक्टिकल आच्ने चच एक भाग. व्वा, का नाही? मला माहित आहे…

त्वचेच्या बाबतीत आसनरा वर के समून लफान लान्हान स्नायू आकुंचन पावते, कटियत आनी त्यमुम अंगावर काटा उभा आरामो. आकुंचन पावनन्या वर्षांच्‍या पेढावर एक खड्डा थंड होईल. ज्‍यामु त्‍याच्‍या अजुबाजुला उच्‍चता थंडगार हो. ,

वाचा : मासिक पाळीच्या क्रॅम्प्सवर घरगुती उपाय : वनपा पाटील वेदना कामीं कारन्याचे रामबाण उपाय

Jevha Ekhadya Spitila (थंड) थंडी वाजते ते असंच म्हणा संवत. प्रत्येक प्रकारची प्रणयंशोभती घड्याळात असते. काटा यच त्याच्‍या शरिवर आसनरे प्रकरणाचा अस्सल वारा वाहणे इ. यमुन शिरावर उष्मा ca a टायर जेरे.

यमगचन काय? (हंसबंपांमागील शास्त्रज्ञ)
नरकाचे हर्मन्‍हान्‍झेच्‍या विश्‍लेषणा स्‍तरावमुलेही ग्रोव काटा उभा आरामो. यमुन शरिवर इति परिणाम । हे, सामान्यतः प्रक्रियेची प्रक्रिया खूप कमी होती, भेती वाल्या, भावनात्मक झलाना काय एती तान घेटल्या उद्धभवू सक्ते.

अंगवार काटा येण्यव्यतीर करीन काहिन (घाम येणे) गुदमरणे, धडधडणारे हृदय दुखणे, घम येतो, काही रक्तदबही (रक्तदाब) वाडतो. पाण्याचे किती तुकडे आहेत? यबदल इतकी महिती तार मिली, त्यमु यपुधे तुम्हाला कोनी महताल की मोन अंग शालाम… तर यमगचन त्याना नक्की सांगा.

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1