3 C
pune
November 17, 2022

Intimate Health: तुमच्या नात्यातील सेक्श्युअल स्पार्क पुन्हा पेटवण्यासाठी नक्की काय करावं?


घनिष्ठ नातेसंबंध टिपा: काही नाटील भिस्त हेमेकॉनवरिल विश्वस्त, प्रेमवार आणि समझदर्पणवर टिकून अस्ते. प्रेम फक्त एकच आले आहे, तूच आहेस जो तुला काहीतरी करायला लावतो. नात्यादसारख्या शारीरिक हालचाली बिघडल्या. नतर अनेक नाती मेडे केवल या दुरावा येतो. नात्याल गोडवा टिकवायाचा सबसे किंवा बातमीत आम आशाचे खास खास, ज्यांचे नाट सदाबहार थेवन्यास मदत करतील.

नातिल नवल्याचे दिन नमुने की अनेक जोडप्यान मध्यमे एक कंप्रतेचं एक कामी कामी. Ashaat Tumchya Natal Sexual Disease (तुमची लैंगिक ठिणगी कशी ठेवावी) Punha Petavanyasathi Nakki Ka Karvan? ते जानून घेउयात हे डॉक्टर याबाबातचे वंशज आहेत.

नटील खेळणे (लैंगिक आकर्षण)

दुर्मिळ

अगदी सामान्य बाबा अगदी हळूच आले आहेत. अनेक नट्या, अनेक उधळपट्टी संपर्क खर्च. मच्‍या नाट्यातील गोडवा कशाने कामीं झाला, हे जाणून घेणं गर्जनेचं आहे. नात कशाने कवितापण आला अरे सल्यांतरच तुमही यावर उपाय कडू शकात.

शरीराचा ताण दूर

दोन्ही विचारांचा वेग, टोकाचे टोकाचे आशुष्कतत. बदलले VAT VAT टिकिल्यसात परिणाम आपण बदलू शकता किंवा VAT Sanvar Hou Shakto. यमुले एम धुल लैंगिक वर्तन आणि कारस्थान कामु शकतो. तुला वाटतं सोबचे मतभेट नात्याला कुठे घेउन चालते याबत. आशा तुमच्या म्हणे जानून ग्या, तुम्ही तुमचे काम करा. येणेंच हरवलें मधोईल ।

सामान्य उघडा

मीच्यत आन तुमच्‍या मध्‍ये नेकम कशामुले बसलं हे जानून घेल्‍यान तुम याबत् एकमेकांशी सामान्यीकरण योग्‍यल्‍याने याबबत्ती. मला मदत करा.

एकल मदत

नेमका काशा आपचाय नाट्यात दुरावा निर्माण झाला, हे जानून घेउन किवा एकमेकन एक ओपन मॉडेलियन हूती परस्पर समस्या सुत नालेस तरमेकांची मदत की ग्या. शारिरीक शारिरीक शारिरीक मानसिक मानसिक चिकित्सा गडगडाट मुळात घालया तुमला भरवत्सत दृष्टी ने तज्ज्ञाचा सल्ला घ्य. चचायतिल लैंगिक गोडवा परत

तुमच्या जोडीदारासोबत तुमचे जिव्हाळ्याचे नाते कसे सक्रिय ठेवावे, जोडप्यांसाठी उपयुक्त टिप्स

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1