2 C
pune
November 15, 2022

या 7 गोष्टी खात असल्याने चेहरा होतोय खराब, आताच खाणं बंद करा


मुंबई : आपल्‍या जीवनाचा परिणाम आपल्‍याच्‍यावर हो. आशा अनेक गोष्‍टी आपल्‍या खात् असतो, ज्‍यामुने आपल्‍या त्‍वचेला मध पोहोच्‍ते. आज अही त्या ७ गोष्ठीम्बदल सांगात आहोत. यायनी खाणे करावे या कामी करावे. त्वचा खरोखर उजळ करण्यासाठी दीर्घकाळ कार्य करते. आपल्‍या जीवनाचा परिणाम आपल्‍याच्‍यावर हो. आशा अनेक गोष्‍टी आपल्‍या खात् असतो, ज्‍यामुने आपल्‍या त्‍वचेला मध पोहोच्‍ते. अही आशच कही गोष्टींबद्दल संगमा अहोत ज्या थांबवल्या पाहिजेत किंवा कमीम. स्किनकेअर ओ व्हाईट परिणाम.

ये अजून आशा मलंबद्दल सागत आहोत जे त्वचेसठी वासरखे आम आहेत. प्रवास तनाचे जसत असल तरही कितिही महाग क्रॉफ्ट लावले पिंपल्स मध्ये, काळे दाग, सुरकुत्यापात नाही. यासाठी तुम्‍हाला तुमच्‍यानायकड लक्ष दिवे लागे.

तळलेले पदार्थ खाणे टाळावे वजनाचा माल चेसाठी खोप झोका किंवा असट. ते जस खल्यां त्वचेवर मुरम सहज अजून । विशेषतः, तेल घट्ट बसते, त्यामुळे धान्य अधिक काक किंवा थारू असू शकते.

फास्ट फूड खा– फास्ट हेट कलरेज, फॅट आणि ️शोधा

अन्नधान्य- अन्न, अन्न, मर्यादा, आणि शरीर हे परमानंद असावे. पन त्यचे जस्त केलया विरजण हौ सकटे. अधिकाधिक हिरव्या भाज्या खान्याचा, यमु त्वचा चेला परभव होनार नाही आणि तुमचा आरोग्यही बधादनार नाही बनवण्याचा प्रयत्न करा.

खडू तेणे हालाचे- आचाया मुलांपसून, थोड्या वेळाने, अनेक चोकूप अवडते, पण त्यत मुळात साखर आंशान हायशक विधाने झाली असती. अहो फक्त संतरामचेल वाधवते नाही तर सुरकुटीसिकल वाधवते.

उच्च जेल पासून पातळ ओळ – , बट्टा यांसारख्य , गोष्टी विचारलेला सूरकत्यात. तैंचा गेलासेम जसा असतो.

अल्को होल आणि कोल्ड कमर्शियल- कोल्ड इंडियास आणि ओल्को संपूर्ण कंपाऊंड है दोन्ही असेवे दुखापत, जयमूये स्किनचेवर साइड इफेक्ट्स. चकाकीचे स्तर विशेषतः टॅचे संक्रमणासाठी तयार केले जातात. त्यमुई वद्य वाच्य खुना चेह्यवर दिसुत.

(अस्वीकरण: किंवा खात्याची माहिती फक्त सामान्य घरावर आधारित आहे. या किंवा चिची करत नाही. झी मीडिया याचिकाकर्ता आध्यात्मिक जबाबदारी देत ​​नाही.)

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1