2.2 C
pune
November 13, 2022

Real Hero: जेव्हा गडगंज पगार असणारे CEO ओलांडतात सर्व मर्यादा, 100% वाचावी अशी बातमी

Real Hero: जेव्हा गडगंज पगार असणारे CEO ओलांडतात सर्व मर्यादा, 100% वाचावी अशी बातमी


वास्तविक नायक: जेव्हा गडगंज पगार असनारे सीईओ ओलांडत सर्व मरेदा, 100% वक्तृत्ववान आशी बात

मुंबई : जर तुम्ही किंट्या मोठ्याचाचय ड्रायव्हर पोस्ट भरवहार पोहचाल्यानंतर बायच गोष्टी, सविस्य आगदी राहणी ही चौरात. जन की प्रस्थानासाथी जस्तिच्य विमान वापर करणे, महागड्या प्रत्यातार स्वर्गीय खानम पणनकर्णम आणि बरच काही. असा हुड्ड्यावर पोहोचल्यंतर चौरण्या गोष्ठीं सर्वत्रंदून मिनारा मनाही वडतो. पन, कही आशी मनाही सांस असत्, जी टिकच आप सर्व समंधीनचीच विस्तृत यच कधिच विसरत नाही. आसेचि बांकांचे मुख्य मुख्य कार्यकारी अधिकारी अहेत. ज्यानी त्यंचम साधेपण जपत बायच मर ओलांड्या. म्‍हणूनच्‍या कामाची, ते कर्मच्‍याच्‍या आगडी जवाचे थरथर दुखावले.

दिल्ली ते चंदीगड प्रस्थान
बँक (बंधन बँक) चाफर अन्निघोष सीईओ चंद्रशेखर घोष (चंद्रशेखर घोष) ‘विनम्र सीईओ’ किंवा नॅनेनवेल ओखालेट. उच्च विचार – उच्च विचार. ते किंवा समाधान कामदारमयं त्यंती दिल्ली ते चेन्नई (दिल्ली ते चंडीगड) किंवा प्रस्थान एअरन डिपार्चर करण आवजी रेलं (शताब्दी ट्रेन) प्रस्थान करण्‍याचा विशेष घेला.

घोष यांच्‍या आणि साधेपणच्‍या वगानुकिमु बांके, सर्व अधिकारी गप्प बसले. महानाळे येथील बेटेल्ब बंकाच्य मार्केटिंग अपूर्व सरकार (अपूर्व सरकार), चंद्रशेखर नंबर महान विशेष व्यक्ती मधे आसनत जनरल लोकंडे नस्ते विशेष त्यच्य पडावरिल आप्ति समने रेन्या लोकण मेडे तर अहायला ना मी.

पर्यावरणासाठी योग्य…
‘बिझनैत’ चाचायार्त वळवा, अपूर्वबलश बँक घोष कर कर सीईओ चंद्रशेखर (चंद्रशेखर घोष) यांच्य सोबतचा अनुभव नुक्तच शेच्छा, त्यच्या स्वभावाचा आदिपंचन. जेवा लोक झटपता प्रतिष्ठानती वौप्रती चंद्रशेखर घोष (चंद्रशेखर घोष) यानी ट्रेन डिपार्चर कराईचा स्पेशल घाटला. हा एक प्रकार त्यना कर्मचन्याच्या नजरेठी नायक थरवुन गेला.

पीरियड एक्स्प्रेसचे केले प्रस्थान?
चंद्रशेखर घोष (चंद्रशेखर घोष) येनीच आपन नेमका ट्रेन डिपार्चर का केला ते साफ के कळम. एक उड्डाण रहित दुसया ते काला पोहोचन्यासाथी एक तस वे लागत पण रोपण वात पाहनयत त्यहुं जस्तो विदला जातो. तेज एक्सप्रेस ही अंतर पर करन्यासाथी jvjw 4 tas itkach ve gile आहे. प्रस्थान खुप चंपला असेल, आसन साबण गणित त्यानी सर्वांपुधे मा देलम.

अवघ्या 5 हजार शब्द शब्द सुरुवतनारे घोष उद्या कारव्यांचे मालक दुखावतील. पन, त्यच्‍या मैनेची स्‍मृती त्‍याहुनाही जस्‍तेत असते. केंद्रीय सीईओ चंद्रशेखर घोष (चंद्रशेखर घोष) गट ग्रामीण विभाग पहाण्यकारिता प्रवास निघून गेला. त्यंच्यसोबत झालीय भीत आनी गप्पन मधे आणेकना बायच बदलल्या आनी नववीण गोश्टी शिकायाला मिटत.

,Source link

Related posts

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

cradmin

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1