1 C
pune
November 17, 2022

Tea: चहा पिणाऱ्यांनो इकडे लक्ष द्या, इतके कप जास्त चहा प्यायला तर या आजाराने प्रकृती बिघडेल !


आपण एका दिवसात किती कप चहा प्यावा? अनेकांना दिवसाची सुरुवात करायची असते. तर कही लोक दिन भरत अनेक कफ चपट । शरीरातील बहुतेक चरबीचा पराभव केला जाऊ शकतो. दिवसभरात किती कफ घेने गेरेचे येतात?

अशुद्ध साइड इफेक्ट्स

चहाचे दुष्परिणाम: जागे व्हा गजर वाजत चाचा कप घेउन ईचाईचा हा आणेकच उपवायनेवर्यं अस्तो. बरेच दिवस अनेक वेगवेगळ्या गोष्टी. दिवस असो किंवा शमी, कपट नाकारू नका. असे लोक दिनून किमन ५ ते ६ वेला चपाट. पन माहित आहे किती रोग येतात, एक दिवस प्यावेसे वाटते. टिमुये शेवटी प्रश्न पडतो की दिन भारत किट्टी कपा प्यावा. विषय जाणून घ्या.

तूप किती प्रमाणात लागते?

दिवसभरात अनेक पराभव होऊ शकतात. दिवस 5 ते 6 कफ पायल्यांनी शर्यतीतील पण्याची कामतरता (रोग) होऊ शकतात. येशिवया जस्त च प्याल्याने हाडे कमकुवत. जिथे जिथे मीडे कॉफी आधाते, त्यमु ते जस्ट अस्सल कप, तिथे शरीराची चिंता आणि तणाव वाढतो. त्‍सेचे छा पल्‍याने शरीयत लोहानी कमी होऊ शकले असते.

काय सांगतो

युनिव्हर्सिटी ऑफ माइल्ड मेडिकल सेंटर वि नुसार, दिनत 4 कपा प्याल्याने चेभवचे अनेक प्रकार होऊ शकतात. च मिडी मूलतः कफिमुले स्तन स्तन न्यायाधीश, ता, क्रियानाश आणि एकत्र येने विचारे मुश्यता, येने विचारेहुशक्ती.

दिवसातून किती कप

तुमच्याकडे दिवसभरात फक्त 1 ते 2 कप चहा असतो. घेटाळा, साखरेचा चाचपल्यासारखे शरीरात अनेक पराभव होऊ शकतात. पॅन जर्चुरी नेचर फाइन नेस सेल ऑडिटिटी तापमान तापमान तापमान तापमान तापमान तापमान तापमान तापमान तापमान तापमान तापमान तापमान तापमान तापमान तीन कप तापमान पिऊ शकता.

(अस्वीकरण: यती दिली महिती घरुती उपचार आणि सामान्य महितीवार बेसिंग अहे. तित्यामुई वैद्यक वाटत सालघ्या. ZEE 24 TAAS किंवा चिची करत नाही.)

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1