2 C
pune
November 17, 2022

Workout दरम्यान Heart Attack चा धोका? काय म्हणतात आरोग्यतज्ज्ञ


हृदयविकाराचा झटका: गेला कांहीं मध्यम जिम करुणाचा (सेलिब्रेटी) असो खेडाडू (खेळाडू) ययाना हृदयविकर (हृदयविकाराचा झटका) आला. गेल्या महीनात प्रसिद्ध कॉमेडियन प्रोडक्ट सायंटिस्ट राजू श्रीवास्तव (राजू श्रीवास्तव) यांग मध्यमे (जिम) एक्सरसाइजर कार्डियाक शॉक आला. राजू श्रीवास्तव (राजू श्रीवास्तव) गेले 37 दिवस पासून मृत्युशी झुंज देहात. नोकरदार जागतिक आणि कारागीर वय किंवा माझ्या तरुण पिढीचे आरोग्य, अनेक समस्या निर्माण झाल्यामुळे दुखावले गेले. आशात जिम जानारे कामे वयातिल लोक हार्ट अटॅक चे होता होता है. जिम्नॅस्टिक व्यायाम करण्याच्या जिमीच्या क्षमतेबद्दल तुम्हाला प्रश्न आहे? जिम करत आहे: लोकाना हृदयविचार झोका आहे का?

किंवा प्रश्नमंजुषा उत्तर खोयाचा आमी प्रयत्न केला आणि आरोग्य ताज्यांकदून (आरोग्य विशेषज्ञ) किंवा संदर्भ महिती मिवल्ली. जिम वर्कआउट दरम्यान हृदयविकाराचा धोका

ओळखण्यासाठी?

अहो आरोग्य तज्जियांशी येसंदभट बोल तर त्यंच माते, गल्या काही वर्षानुकून देश पृथ्वीचान (जीवनशैली) अस्सल मोथ्या सन्मानक या. कोरोना सांगत गेला 2 बार वर्क फ्रॉम होम (घरातून काम) ना लोक तासंत एक जगेवर बसून करते. ऑफिस मध्यही आगदी 9 ते 10 तास एक ज्वर बसून लॅपटॉप (लॅपटॉप) तसेच पीसी कधीतरी काम तुमच्याकडे येईल. किंवा काही ठिकाणी.

बसण्याच्या कृतीमुळे बरेच लोक लोकांना मदत करतात. तीव्र शारीरिक व्यायाम करू नका. आदिमधुं प्रस्थान त्यमुई चालत नसे । तैसीवया कन्यापिन्याचि स्वे आशमु हृदयविचार झोका वधला ।

व्यायामशाळा आणि हृदय विकाराचा काय संबंध आहे?

प्रियांक बोलुयात प्रिय लोकांबादल. निवडण्यासाठी अनेक प्रकारचे व्यायाम आहेत. अशतल फिट आनीलं बनविन्यासाथी लोक झिमधे वजनाचा कार्यक्रम. सलाम बनविन्याच्या नडत भारी उत्पादन शुल्क (अबकारी) अधिकारी. ते जेवढ्या वेगाने धावतात त्याहून अधिक ट्रेडमिलवर. यमु अत्याचारी हृदय उचलणारा भार । आशमुले हृदयद्राच मुख यंचित् शाक्यता यथा, असम् आरोग्य-तजग्याचं च ये. त्सांचा तरुण मध्यम प्रकारचा मध्यम व्यायाम नाही केलायमुए आट कायदेशीर पद्धत आणि निरोगी आहार (आरोग्यदायी आहार) नाही घेटल्यमुले कमीम व्यात हृदयरोगतज्ज्ञ ट्रेस दिसून येहे.

किंवा गंभीर घन आंबट…

विक्रा चाचु येन्यामागे हाय हायवे अहो प्रमुख पाहुणे अहे. तिशिवया या सुप्रसिद्ध हृदयरोग. जार तुम्हाला या मातीचा प्राणघातक हल्ला करणारा तीतर आत्मा.
1. सर्वात अस्सल मित्तलचन
2. धूम्रपान (धूम्रपान)
३. दारू (पिणे)
4. अधिक ताण
5. जास्त चरबीयुक्त पदार्थ संपल्यानंतर
6. एक जगेवर तासंतास बसून काम करावे

(अस्वीकरण: यती दिली माहिती घरगुती उपचार आणि सामान्य माहिती येते.

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1