-2 C
pune
November 12, 2022

दातांची कीड आणि तोंडाच्या दुर्गंधीसाठी घरच्याघरी बनवा हर्बल पावडर, भन्नाट फायदे तुम्हालाच दिसतील


दंत पोकळीसाठी घरगुती हर्बल पावडर: आजकाल आगदी लफण व्याच दात किडन्याची समस्या पाहिला मित्ते. आशा तुझी घरची, दातार साथी घरगुती शक्ती बनवू शक्ती. या बाती तुमही डेटारंच्य आणि हिर्दयांच्या काजीसाठी कशी घर चियाघरीच सर्वोत्तम पावडर बनवता येईल, अरे प्रिय घेनार आहोत.

दातांची प्रकार काळजी केली नाही तर दात किडू शक्ति. सुई दात पोकळी असुरक्षित विमा. साध्या ही समस्या सर्व मध्यम पाहिला मित्ते. दत किड लागलस दत का पाडा, दत पूर्ण पने सदु शक्तत. कीड लग्ल्यानतर दात आऊं पोकचलक्रत, किंवा करवग्राम शक्‍तो तुमचा पराक्रम सहन करा. आशा तुमचे दाथ कधूं नवे दाठ बसवावे लागू शक्ती । Num dat basavanam oh अत्यंत धोकादायक अशुभ शक्ती, sobatch किंवा medium apachet ची सर्वात प्रामाणिक किंमत आहे. तारा मग जानून चला घेयुयात दातरसाथी वरदानी थ्रानारी पावडर काशीत बनते?

साहित्य:

  • कडलिंबाच्या प्यायांची पावडर
  • दालचिनी पूड
  • लवंग पावडर
  • मेथी पावडर

काशी बन दातारसाठी हर्बल पावडर:

वेरील सर्व साहित्य सम प्रामाणिक ग्या. नीट सर्व साहित्य संग्रह इ. या पावडरने तुम्ही हिरडींची आणि दातरांची नीट दरोज दोनदा क्लीनर केल्यस तुमचे दात आणि हरिद्य निरोगी रेन्यास मदत. यमुने दातरणा पोकळी पोकळी लग्नाची समस्या कामी दाट चमकणारी किंमत.

दुर्गंधीयुक्त जिरे:

किंवा केल्यास दातारच पावडरवर, मला शेवटच्या बदलाचा फायदा घ्यायचा आहे. जरल्हाळ तोंडाच्‍या दुर्गंधीच्‍या प्रॉब्लेममध्‍ये सतत सेल्‍टरचीच अडचण येते.

याशिवायते वप्रु शाक्त?

दातरांची पोकळी कामी कार्यसाथी, दातन्ना सारण्यापसून रोकण्‍यासाथी तुम्‍ही या पावडर परत करू शकता. यासोबत्या असकल्याने तोंडातिल दुर्गंधी कांबट. तुम्हां दालचिनियावजी लवंगांचन तेलारील वापरु शकटत । यानेच्य दत्तिल कैविती काम होन्यास मद होइल.

जाणून घ्या दातांची पोकळी आणि श्वासाची दुर्गंधी यासाठी घरगुती हर्बल पावडर बनवण्याची संपूर्ण प्रक्रिया

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1