-2 C
pune
November 12, 2022

Top Benefits Of Dry Fruit : ड्रायफ्रूट्स खाल्यास तुम्हाला ‘असे’ होतील फायदे….


वाळलेल्या फळांचे मुख्य फायदे: Ahela Mahitach Asel’s dryfruits (Dried fruits) Arogyasathi’s Benefits (फायदे) आहेत… Old aso kiwa lafan Mulana dryfruits Khanyacha salla sagyana 16. Tumchaya dinachi suruvat day fruit eating karate Asal, tumha tattmitya shiritana. रात्री भिजवले ड्रायफ्रुट्स हबल्यस तिची आंखी आनंद. (जर तुम्ही ड्रायफ्रुट्स खाल तर असे फायदे होतील)

आज तुम्ही इथेन 5 ड्रायफ्रुट्सचे थीम साँग अहोत…

1. काजू (काजू)
काजू प्रसिद्ध ड्रायफ्रुट्स पॅक करून येतात. तैसेच फायद्यासाठी दुखावले. कॅल्शियम, अ‍ॅलिफॅटिक वस्तू, खनिजे, खनिजे, करबोद, इ. उत्तम दर्जाचे गुणधर्म, काजूचा चांगला गुणाकार. बोंडू मीडे (काजू फळ) फायबर विपुल सन्मानक सहाय्यक. बंडुमुले भांडे स्वच्छ होन्यास मदत. काजू हृदयविकार आणि तन्यसाथीला मदत करते. काजू रोग केलाने रोग रोगकारक शाक्यते. तू इथे का आहेस? प्रति 100 ग्रॅम काजू 590 कॅलरीज रस्दी विद्युत ऊर्जा पूर्ण करतात.

2. बदाम (बदाम)
बदामाला द्राय फळाचा राजा म्हातले. Lafan Mulay, Adult and Olderhi Aplya Efficiency and Capacity in Badamache. बदमापसून दूध (दूध), तेल (तेल), लोणी (लोणी), पीठ (पीठ) इ. अपल्याला बरेच बदाम दरोज हब्यास लाभला. मॅडम हुबल्यने है है है है है है. त्‍सेचाला हेल्‍दी बेनवटे आणि बॅटरी – ई चा जस्‍तो होता.

आंखी वाचा… उत्साह कमवायचा की ५ वेळा दुखावायचा? मला माहित आहे…

3. पिस्ता
पिस्ता स्पेशल असातो सियांचा Avdto. पिस्त्येत टिटकीची पौष्टिकता. Pistyache Khup Changel सुरक्षित बुद्धिमत्ता दुखावली. स्टेट कोल्हेन अनुपशन अँटी-एअर अटॅक मिता, वितर्डिविक्स धोका कमेंट हॉटो, वैत कोले एअर स्टोअर ऑटो, डायरेक्ट कोले स्टोअर एअर स्टेट, डायरेक्ट कोल रिन्या मदत कार्तो.

४. अक्रोड (अक्रोड)
अक्रोड तू आरोग्यसाथी हितकर असते. अक्रोडत खुप औषधी गुणधर्म असत्. अक्रोड हब्याने स्मृती शक्ती वदते. आड खान्यामुये कॅन्सर झोका काम हो. वजन कमी कराच मुळात अक्रोड खाणे एक छंगाला या. अक्रोड खल्याणे कोळे स्टोअर आटोडित आरामडो.

5. पेकान्स
विदेशी फॅचे पेकन आणि इतर हानिकारक घटक हानिकारक आहेत. किंवा वृक्षारोपण रचना, जीवन-सत्वे आणि कडुना घटकस्याचा शोध या. पेकान फा कायदा चेचे हॅट जे मानवी शरीर वैधता नैतिक आचरण दुखावते. तैसेच हिमोले जिलोलेंचली वाढे, थिंकवा काधुंतकणे, शक्ती आणि ऊर्जा भरणे, वाद भूक (जराल जेवलापुरी दो काजुल्यास), रक्कत साहील साखलिचे कामीत झाला, नखे आनी सुधारणे.

(अस्वीकरण: वरिल महिती सामान्य ज्ञान आधारित आहे. दैनंदिन आयुषत याचं वापर करायचं झाल तज्ग्याच सल्ला घ्यवा. ZEE NEWS याचि शक्ती करत नाही.)

आंखी वाचा… वजन कमी करण्याच्या टिप्स: चपाती चहा? भार कामर्ण्यसथी काया थ्रू शक्तिं लाभार्थी

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1