3.5 C
pune
November 16, 2022

बदाम सालीसकट खाणे योग्य की अयोग्य, काय आहे Almond खाण्याची पद्धत


बदाम: बदाम हे खान आरोग्यसाथी खोप चांगलं आलंय. स्मृतीशक्ती (स्मृती) वाढवण्यसाथी घरघरी बदाम (बदाम) खळेत. लफन मुलांपसून बरेच लोक महिन्याच्या शेवटपर्यंत जलसाठी (झटपट ऊर्जा) सुकामेवा (सुकामेवा) खलतो लावतात. अनेक फळे (फळे) खोटी असतात. पन बदाम, ओ सालसकटव नाही ना बदला, अनेकांचा गोंधळ उडाला. तुझी माणसं का खाल्लीस? मग नेमखं बदम खान्याची कायदेशीर पद्धत अनिवार्य काम.

आसा प्रश्न तुम्हे एक सेल ना, मग एक तुम जानून घेउयात बदाम खान्याची वैध पद्धत कुटली आणि किती बदाम दिवस रिकाम्या लेव्हल ड्रायव्हरला दुखापत झाली. (ट्रेंडिंग न्यूज बदाम रात्रभर भिजवून खाण्याची योग्य पद्धत आहे nm)

बदाम सालस्कट खायचा की नाही?

बदमन मध्यमे प्रथिने (प्रोटीन), फायबर (फायबर), अस्मिन ई (व्हिटॅमिन ई), कलश (कॅल्शियम), किंवा सरकार अनेक गुणवंते, जे शरीरसाठी महाशिर स्तथा. पण बदम सालस्कट्यान की नही या बादल अनेक लोकंधे दुमत दिसून यतं. बदामाच्या साली मध्यम टॅनिन (टॅनिन) नावीन्यपूर्ण घटक असतो. तेनिंमुले बदमत आसनारी, निरुपयोगी देह, आपोआप आणि सृष्टी. हिस्टकट बदाम खाप Jd सहाय्यक. त्‍यामुए जर तुम्‍ही सालस्‍कट बदाम खत असल तर आसन करू नाका. या बदमापसूनच्या फायद्यासाठी तिच्य शिरीला मिनार नाही.

बदाम’ किंवा ‘बदाम’ (बदाम असे खाल्ले पाहिजे)

गोष्टी बदाम खान्याची वैध पद्धत काम. तरबम टिकाव भिजवले खा. बदाम भिजवुन ठेवल्याने मौ कृत आनी चिची साल काधान्यस सोपान जातं. रात्रि कोमत पणीत बदाम भिजवल्यने फायटिक अमलाचे प्रमानक कंबट. जर फटीक अमलाचे अस्सल जस्त झलज तुमच्‍या जीवात कलश्‍मी, झिक आणि मंगणीच्‍या कमी भासू शकता. म्‍हणूनच, तिका भिजल्‍या बाह्मांचें सेवन करावें. भिजेल्या बदमन मिडी आसते । Zep 2 प्रमाणित प्रमाणक मॅग्नेशियम. अपघात होऊन हृदयविकार होऊ शकतो.

दररोज किती बदाम? (दिवसाला किती बदाम खावेत?)

रात्री 5 बदाम भिजवुन (भिजवलेले बदाम ठेवा) उतुन साल कधुन खवेत गरम करण्यासाठी. आसन केलेस आपल्यला मित्ते । 8 बदाम रेक्ष अधिक बदाम करू ऑडिटर, माझे वजन वधू शक्‍ते होते याल वधू शक्‍ते.

(अस्वीकरण: यती दिली माहिती घरगुती उपचार आणि सामान्य माहिती येते.

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1