1 C
pune
November 17, 2022

Edible Oil Rate Decrease : सर्वसामान्यांसाठी दिलासादायक बातमी! खाद्यतेलाचे दर स्वस्त होणार?

Edible Oil Rate Decrease : सर्वसामान्यांसाठी दिलासादायक बातमी! खाद्यतेलाचे दर स्वस्त होणार?


खाद्यतेलाच्या दरात घट: वद्य भोजनालयाची (खाद्यतेल) आश्चर्यचकित झालय जंतेसाठी सामान देनारी बटमी अहे. यतेचा दिवस संपूर्ण रेस्टॉरंट, किंवा घर असू शकते. स्वदेश तेलिया (देशी तेलबिया) मोथ्या प्रमाणपत्राची विक्री केली जाते. त्यमुले मागिल महिनाअखेरीपर्यंत उच्च संख्येचे गले मेंटेलाचे दार येत्या कात काम होन्याची वाट बांधली आली. (खाद्य तेलाच्या किमती कमी होण्याची अपेक्षा)

भारत (भारत) हरतिल सर्वनाथ मोथा सामान्य आयात देशात आला. देशाच्या एकुनी पक्की 65 टाक PayTelachi As. हेपस्टील (पाम तेल) शीर किल्ना ब्रीफ फॉरमॅट क्लेग. भारत पातालपाथोपथ सूर्यफूल तेलाची (सूर्यफूल तेल) आवक.

यातिल 60 तकीरहुन, टार 40 ताइक तेल रेह्यून केळी. अनंतर विश्वास रशियन हुनू सुर्ली म्हणून आला आहे.

दरम्यान, ऑल इंडिया एडिबल ऑइल असोसिएशन (ऑल इंडिया एडिबल ऑइल असोसिएशन) एक देवरीन, भारत तेलाची (सोयाबीन तेल) मॅग्नी मोथी आस्ते यांच्या मते. शतकाच्या मध्यापर्यंत 90 लाख नातवंड (1.90 कोटी) आधुनिक बाजारपेठेत आले आहेत. मध्यम मध्यम Fect 2020 Teka Tel Aste. कटू सत्य.

भरत मोहरीच्‍या टीला काळजील (मोहरीचे तेल) मोती मागनी अस्ते. मोहरीच्‍या तेलबियानवटी 40 चमचे तेल. सत्या सुमारे 86 लाख तेल बाजाराचे मूळ काम येनार असून हेंगसिन अहेत, आसे असोसिएशन.

… महणून दर कमल?

देशातील दरबारी सुमरे यांनी 2.50 कोटा खाद्यतेलाचा दर कमी करण्याची मागणी केली आहे. साध्या बाजारत आलिया स्वदेश तेलबंसर सुमारे 1.224 कोटी भोजनालय होइल. तार या साल जुली एअर पर्टेलची मशीन ४३ हजार ५५५५ अन्वर गेले. हा आकडा मागिल जुलै 3 हजार 8 55 रिटका, तर कच्च्या पाचची आयात (आयात) हंगामात 4.80 लाख. Hakda Magil वर्षाच्या मध्यात 4.51 लाख कोटी रु. इतका आयात दर कमी किमतीत आला असता.

,Source link

Related posts

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

cradmin

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1