-4.7 C
pune
November 19, 2022

Currency News: 500 रुपयांची ‘ही’ नोट तुमच्याकडे आहे का? असेल तर तातडीने बँकेत जा आणि…

Currency News: 500 रुपयांची 'ही' नोट तुमच्याकडे आहे का? असेल तर तातडीने बँकेत जा आणि...


चलन बातम्या आज: हे ब्लॉगच्या सामग्रीबद्दल अनेक प्रकारे दुखापत करते. आज आमी तुम्हाला नोट संती एक मोठी सगनार आहोता. भारतीय रिझर्व्ह बँक (RBI) पूर्णपणे भारतीयांच्या ताब्यात असू शकते. हे तुमच्‍या घर नोटा सथून थेवेल्‍या अस्‍तिल त्रालच जानून घ्‍या तुमकीता चाळ आहे. होय आपण हे करू शकता (RBI 500 च्या नोटेमुळे भारतात चलनी नोट बदलू शकते)

माहिती
तांबट मुंबई उच्च न्यायालय ए (मुंबई उच्च न्यायालय) मोथा केला अहे. देशतील आंधळे (अपंग) लोकनसाथीचे गाणे आनी नानी मोर योग्य वाटेचा अंदाज कोर्टाने जाणकारांकडे या. आशा माहिती बेकदून न्यूम टाइपचा नोटा जारी के लिए जाओ सक्ता.

दरवाजा फ्रेम केळी चौरस
रिझर्व्ह बँक ऑफ इंडिया (RBI) Notandhil Tchaashi खूप वैविध्यपूर्ण केळी दुखापत. जानेकरून दृष्टिहीन (अपंग बातम्या) लोकना सहज ओकता येल या शब्द किन्वा नानी यात फारक येल. तजज्ज्याचार्य माहिती सतत शब्द तसेच अनेक चारण दृष्टी विन्यास वैध बनविन्याचा प्रयत्न करतात.

रत्न गुंतवणुकीसाठी दावा
होय, रिझर्व्ह बँक ऑफ इंडिया (RBI) Alikdech MANI अॅप अपडेट केले आहे. 11. भाषा बुद्धिमत्ता. हिंदी आणि इंग्रजी भाषेचे भाग्य सुरू केले. हीप सिस्टीम, आसामी, बी, गुर्जरी, कन्नड, मल्याळम, मराठी, उडिया, पंजाबी, तमिळ आणि तेलुगु किंवा मध्यम मिश्रित एसेल. त्‍सेच हे आप पूर्णपने मोफत अपघाती परिणाम आये.

वाचा: चांदनी ला सरकारचा हिरवा कंदील; त्यामुळे मध्य त्सुनामीची चर्चा!

2020 च्या मध्यात दशलक्ष केळी
रिझर्व्ह बांके बनाना 2020 मिड हे अॅप लाँच केले. आंधळ्यांना मारण्याच्या हेतूने नोटा ओखन्यात येनन्याचा अडथळा दूर करावा. या अपचया मेदिनी किंती टायप्य नोट सोपी ओखू शकटे. तचब्रोब्रिच्य हाता किंती नोट अहे हे अपचाया ध्वनी ऐकु येतो. आशा परीथीत बिनदिक्कतपणे त्यंच्यकडे किती नोटा अहे अरे अगद सहज कोसते.

,Source link

Related posts

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

cradmin

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1