-10 C
pune
November 28, 2022

Google Photos : गुगलच्या या फीचरने जुने फोटो लपवणे होईल सोपे, कसं ते जाणून घ्या 


Google Photos : जर तुम्ही तुमच्या स्मार्टफोनमध्ये (SmartPhone) फोटो सेव्ह करण्यासाठी Google Photos वापरत असाल, तर गुगल तुम्हाला तुमचे जुने छायाचित्रे लपविण्यास मदत करेल, जी तुम्हाला फोनमध्ये तर ठेवायची आहेत, परंतु ती पुन्हा पुन्हा पाहायची इच्छा नाही. हे फोटो एखाद्या ठिकाणचे, एखादी आठवण किंवा कोणत्याही व्यक्तीचे असू शकते, ज्यांच्याशी तुमची खूप घनिष्ठ नाते आहे. तर Google Photos चे हे फीचर तुमच्यासाठी फायदेशीर असू शकते. तुम्हाला फोटो लपवण्याच्या प्रक्रियेबद्दल जाणून घ्यायचे असेल, तर नक्की वाचा

Google Photos च्या मदतीने असे फोटो लपवा

-Google Photos उघडा.
-तुम्हाला आता स्टोरी स्पॉटलाइट, करंट स्पॉटलाइट, वर्षापूर्वी आणि बरेच काही यासारख्या विविध हायलाइट्ससारखे स्वरूप दिसेल.
-यापैकी कोणत्याही पर्यायावर क्लिक करून सेटिंग्ज आयकॉनवर जा.
-आता मेनूवर जा आणि मेमरी सेटिंग उघडा.
-आता आपण लपवू इच्छित असलेली चित्रे निवडू शकता.

तर ते फोटो डिलीट करणे चांगले असेल.
स्मार्टफोन यूजर्स त्यांच्या फोनमध्ये असलेला कोणताही फोटो निवडू शकतात, सेटिंगमध्ये, तुम्ही त्यांना लपवण्याचा पर्याय निवडू शकता. यासाठी तुम्हाला फक्त ते फोटो निवडायचे आहेत. पण याची सेटींग केल्यानंतर Google हा हे फोटोज त्याच्या फीचरमधून काढून टाकेल. पण तरीही तुम्हाला हे फोटो मेमरी ऑप्शन आणि फोटो स्क्रोल करताना दिसतील. त्यांच्यासाठी एकच चांगला पर्याय आहे. जर तुम्हाला हे फोटो पाहायचे नसतील तर ते डिलीट करणे चांगले असेल.

News Reels

फोटो लपवण्याचा आणखी एक चांगला पर्याय

स्मार्टफोन यूजर्सना Google Photos मध्ये फोटो लपवण्याचा आणखी एक चांगला पर्याय आहे. यासाठी तुम्ही सेटिंगमध्ये जाऊन Add Dates वर क्लिक करू शकता आणि त्या विशिष्ट टाइम फ्रेमचे फोटो लपवू शकता. विशेषतः 1970 पर्यंतचे फोटो लपवण्याची सुविधा देण्यात आली आहे. तुम्ही Google Photos मध्ये सेटिंगचा पर्याय देखील निवडू शकता. या वैशिष्ट्यामध्ये, यूजर त्याची फोटो मेमरी (जसे की अॅनिमेशन, कोलाज, सिनेमॅटिक) पाहू इच्छित असलेले फॉरमॅट देखील निवडू शकतो.Source link

Related posts

हिंदुत्व करत गायीवर बोलता, महागाईवर बोला… : उद्धव ठाकरे यांचा विरोधकावर हल्लाबोल

cradmin

सोशल मीडिया वापरताना कोणती काळजी घ्यावी?

cradmin

सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म-डिजीटल न्यूज करार; भारताने ऑस्ट्रेलिया, कॅनडाकडून शिकावे; DNPA परिसंवाद

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1