-1 C
pune
December 6, 2022

67th Wolf777news Filmfare Awards 2022: Harnaaz Sandhu recalls imitating Filmfare dance performances as a kid | Punjabi Movie News


आज 67 व्या Wolf777News Filmfare Awards 2022 मध्ये, आम्ही मनोरंजन उद्योगातील उत्कृष्ट कामगिरी साजरी करतो आणि अप्रतिम सिनेमॅटिक कामाच्या प्रत्येक भागाची कबुली देतो. या कार्यक्रमाला उद्योगातील प्रत्येक मोठ्या व्यक्तीने हजेरी लावली होती, ज्यात देशातील अतिशय भव्य आणि ‘नाझ’, मिस युनिव्हर्स 2021 हरनाज कौर संधू यांचा समावेश होता.

तिच्या पहिल्या फिल्मफेअर पुरस्कार सोहळ्यात उपस्थित असलेली दिवा तिच्या रॉयल ब्लू गाउनमध्ये अतिशय सुंदर दिसत होती. कार्यक्रमाच्या रेड कार्पेटवर चालताना, पंजाबी अभिनेत्रीने आठवले की ती लहानपणी फिल्मफेअर अवॉर्ड्सच्या टेलिकास्ट आणि री-टेलीकास्टची कशी वाट पाहत असे. तिने असेही सांगितले की ती स्टार्सच्या सर्व डान्स मूव्हमेंटची नक्कल करायची.

“मी ते पाहायचो, आणि मी अगदी लहान असताना फक्त संगीतावर नृत्य करायचो. मी त्याच्या डान्स स्टेप्स फॉलो करायचो आणि पुन्हा पुन्हा टेलिकास्टची वाट पहायचो. तो करत असलेल्या हालचाली मी फॉलो करायचो, ‘असं वाटायचं. करत होतो,’ हरनाझने चेहऱ्यावर मोठे स्मितहास्य दाखवत ETimes ला सांगितले.

/109 वेळा हरनाज संधूने तिच्या लूकने सर्वांना आश्चर्यचकित केले

यावर शेअर करा: फेसबुकट्विटरपिंटरेस्ट

ती म्हणाली, “कोणाला माहित होते की मी एकदा माझ्या खोलीत असे करत होते, आणि आता मी त्यापैकी एक आहे!”

दरम्यान, वर्क फ्रंटवर, त्याचा पहिला पंजाबी चित्रपट ‘बाईजी कुटंगे’ नुकताच मोठ्या पडद्यावर आला. देव खरौड, उपासना सिंग, गुरप्रीत घुग्गी आणि इतर अनेक कलाकार मुख्य भूमिकेत असलेली ही एक प्रकारची अॅक्शन कॉमेडी आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1