-1 C
pune
December 6, 2022

67th Wolf777news Filmfare Awards 2022: ‘I recommend everybody should get married,’ says Mouni Roy | Hindi Movie News


67व्या Wolf777news Filmfare Awards 2022 ची तारांकित रात्र अधिक उजळ झाली जेव्हा मौनी रॉयने तिच्या स्टायलिश अवतारात रेड कार्पेटवर वॉक केला. हातमोजे प्रमाणे फिट असणारा सुंदर गरम गुलाबी पोशाख परिधान करून, मौनी रॉयने तिच्या आवडत्या स्टार्सना आनंद देण्यासाठी पुढे जाण्यापूर्वी ETimes शी संवाद साधला. नुकतेच तिच्या सुखी वैवाहिक जीवनाचे 8 महिने पूर्ण करणारी अभिनेत्री प्रत्येकाला जीवनाच्या या सुंदर टप्प्याचा आनंद घेण्याचा जोरदार सल्ला देते.

“मी प्रत्येकाने लग्न करावे असे सुचवते. मी खूप छान लग्ने पाहिली आहेत, अगदी माझ्या आई-वडिलांची लग्ने, आणि मला असे वाटते की दररोज घरी परत जावे आणि कोणाशी तरी चांगले मित्र व्हावे. भावना असणे खूप छान आहे,” मौनी म्हणाली. रॉय.

‘गोल्ड’ फेम अभिनेत्रीनेही फिल्मफेअर पुरस्कार सोहळ्याचे एक उत्कृष्ट कार्यक्रम म्हणून वर्णन केले आणि सांगितले की या कार्यक्रमाद्वारे संपूर्ण समुदाय एकत्र येत आहे हे पाहणे खूप आनंददायक आहे.

कामाच्या आघाडीवर, मौनी रॉय लवकरच तिच्या आगामी ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटाद्वारे मोठ्या पडद्यावर आग लावणार आहे. त्याला नकारात्मक भूमिकेत दाखवून, चित्रपटात देखील कलाकार आहेत अमिताभ बच्चन, रणबीर कपूरआणि आलिया भट्ट नायकाच्या रुपात अनेकांसोबत.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1