-1 C
pune
November 28, 2022

67th Wolf777news Filmfare Awards 2022: Ranveer Singh bags the Best Actor Award, Kriti Sanon takes away the Best Actress trophy | Hindi Movie News


मुंबईत 67 व्या Wolf777News Filmfare Awards 2022 मध्ये सिनेमा साजरे करण्यासाठी बॉलिवूड स्टार्स एकाच छताखाली आले. समारंभाचा समारोप सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​आणि कियारा अडवाणी स्टारर शेरशाहला सर्वोत्कृष्ट चित्रपट (लोकप्रिय) पुरस्काराने झाला, तर चित्रपटाचे दिग्दर्शक विष्णुवर्धन यांना सर्वोत्कृष्ट दिग्दर्शकाचा पुरस्कार मिळाला. विकी कौशलचा ‘सरदार उधम’, तापसी पन्नूचा ‘रश्मी रॉकेट’ आणि ‘रामप्रसादचा तेहरवी’ हे सर्वोत्कृष्ट चित्रपट पुरस्काराचे दावेदार होते.

रणवीर सिंग ’83 मधील अभिनयासाठी त्याला सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्याचा (पुरुष) पुरस्कार मिळाला. हा चित्रपट 1983 साली भारतीय क्रिकेट संघाच्या विश्वचषक विजयावर आधारित आहे. या चित्रपटात रणवीरने दिग्गज क्रिकेटर कपिल देव यांची भूमिका साकारली होती. दुसरीकडे, क्रिती सॅनन ‘मिमी’साठी सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्याचा (महिला) पुरस्कार मिळाला. चित्रपटात, अभिनेत्रीने एका विदेशी जोडप्यासाठी सरोगेट मदर बनण्याची निवड करणाऱ्या महिलेची भूमिका साकारली होती.

पुरस्कार मिळताच रणवीरने दिग्दर्शक कबीर खानचे आभार मानले. त्याच्यासोबत त्याची अभिनेत्री-पत्नी दीपिका पदुकोणही स्टेजवर सामील झाली. दुसरीकडे क्रिती म्हणाली की पंकज त्रिपाठी तिचे भाग्यवान आकर्षण आहे आणि त्यांच्यात ‘खूप खास नाते’ आहे.

दरम्यान, सेलेब्स व्यतिरिक्त महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस देखील अवॉर्ड नाईटला उपस्थित होते. कार्यक्रमात ते म्हणाले, “फिल्मफेअरला 2 वर्षांनंतर (जमिनीवर) पाहणे खूप आनंददायक आहे. आज उपस्थित असलेल्या सर्वांचे हार्दिक स्वागत आहे.”

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1