-6.4 C
pune
November 27, 2022

Blood Pressure औषध न घेता कसा नियंत्रित ठेवायचा? हे करा आजच उपाय


उच्च रक्तदाब उपचार: उच्च रक्तदाब (उच्च रक्तदाब) ही एक गंभीर समस्या आहे. Aastha Mothya Pramanik लोक उच्च रक्तदाबाच्या समस्येने त्रस्त Mulche Disoon Ale Aye. हृदयविकाराच्या झटक्याने त्रस्त, हृदयविकाराचा झटका आणि उच्च रक्तदाबाचा त्रास. तुम्‍ही तुम्‍हाला गाण्‍याची हाय ब्लड प्रेशर बेबी गर्ल गुल्‍या आपल्‍या बिगल्‍या आमचा निकाल.

उच्च रक्तदाबाच्या तुलनेत रक्तदाब 120/80mmHg आहे की नाही हे जाणून घेण्याची दृष्टी आहे. काही लोकना उच्च रक्तदाब बाच्या अजराला तोंड देन्यासाथी औषध घायवे खर्च. तरीही, रक्तदाब कमी करून अशा समस्येवर उपाय केला जाऊ शकतो. तयबद्दल जनून घेउया ।

जर तुम्हाला आज उच्च रक्तदाबाचा त्रास होत असेल तर. व्यायाम करून तुम्ही उच्च रक्तदाबाच्या समस्येपासून मुक्त होऊ शकता. उच्च रक्तदाब समस्या मुक्त होन्नसाथी दरोज्या 25-30 व्यायाम करू शकता. जिम्नॅस्ट केलय तुमचा रक्तब तसच तुम्ही संपूर्ण शरीर संपूर्ण शरीर आरोग्य चेंजेल राहिल.

उच्च रक्तदाब (उच्च रक्तदाब). गोड खाऊन रक्त बिघडते कम प्रमाणपत्र. उच्च रक्तदाब रुग्‍णा अस्नी जाके केले परीक्षक, जया मध्यम मिशेते, खातू चाचणी.

जर्ल तुम्हाला हायपरटेन्शन (रक्तदाब) च्या समस्येसह अल्कोहोल देईल. अल्को होल आणि इटार औषधेघेतल्याने तुमची समस्या वधू शकुते. तुम्ही दारू प्यायल्यास उच्च रक्तदाब घातक ठरू शकतो.

उच्च रक्तदाब (उच्च रक्तदाब) विकृती. शोधन घेनारे लोक जास्त आजरी पडट । तनव ही खूप गंभीर समस्या आहे. तणावाखाली तुम्ही रक्तदाब वाढवू शकता. तणाव आयोग Karanyasathi Kutumb Aani Mitransobat ve Ghalwa. व्यस्त व्यस्त.

जरतुम्हाला औषध ना उच्च रक्तदाब व्यंजन मुक्त मिवायची असेल, तर तुम्हाला तुम्हादीन दिन दिनचर्येत सास्कश्ना चाशना दरवा लागेल. संतुलित पोषकतत्वे असलेले पौष्टिक घटक थेकेवतील जीवनसत्त्वे आणि पोषक तत्वे रक्तदाब थेवन्याबरूच तुमचे संपूर्ण शरीर निरोगी ठेवते.

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1