-7.7 C
pune
December 6, 2022

Bolly Buzz: Is Sara Ali Khan dating Shubman Gill?; Katrina Kaif-Vicky Kaushal come together for their first project together | Hindi Movie News


पासून सारा अली खानप्रियांका चोप्रा-निक जोनासच्या कथित नवीन प्रेमात पॉवर कपल व्हिब्स, आज हेडलाइन बनवणारे सर्व काही येथे आहे!

सारा अली खान डेटिंगच्या अफवा नेहमीच चर्चेत असतात आणि यावेळीही ते वेगळे नव्हते. अभिनेत्री नुकतीच मुंबईतील एका आलिशान रेस्टॉरंटमध्ये क्रिकेटर शुभमन गिलसोबत डिनर करताना दिसली. एका चाहत्याने दोघांना त्यांच्या टेबलावर ऑर्डर देताना पकडले. हा व्हिडिओ ऑनलाइन समोर येताच बॉलीवूड आणि दोघांमध्ये काहीतरी शिजतंय असा अंदाज क्रिकेट चाहत्यांनी लावला. त्यांच्यापैकी एकाने विचारले की, “काय प्रकरण आहे” दुसर्या चाहत्याने लिहिले, “गिलला साराचे वेड आहे.”

नेहमीच आपल्याला थक्क करणारी जोडी म्हणजे प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास, यावेळी, निक त्याच्या मेक्सिकोच्या कामाच्या सहलीला त्याच्या पत्नीसोबत टॅग करत कौटुंबिक सुटकेमध्ये बदलतो. हंक, जो मेक्सिको सिटीमध्ये त्याच्या भावांसह – जो आणि केविन – सह सादर करत आहे – त्याला आनंद देण्यासाठी PeeCee मध्ये सामील होतो. मध्यभागी जाण्यापूर्वी, निक आणि प्रियांकाने काही वेळा बॅकस्टेजमध्ये एकट्याने पिळून काढले जेथे त्यांनी काही क्लिकसाठी पोझ दिले, जे नंतर हंकने त्याच्या हँडलवर शेअर केले.

आपल्या चाहत्यांना वेड लावणारे आणखी एक जोडपे म्हणजे विकी कौशल आणि कतरिना कैफ, आणि बॉली बी विकटच्या चाहत्यांसाठी एक आनंदाची बातमी घेऊन येत आहे, जे या जोडीला पडद्यावर एकत्र पाहण्याची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. कतरिना आणि विकीने 29 ऑगस्ट रोजी मेहबूब स्टुडिओमध्ये एका जाहिरातीसाठी शूट केले होते. जेव्हापासून त्यांनी लग्न केले, तेव्हापासून प्रेक्षक त्यांना एका चित्रपटात एकत्र पाहण्यासाठी उत्सुक आहेत आणि अशा अफवा देखील होत्या की ते अनेक चित्रपटांच्या ऑफरवर विचार करत आहेत. पण एका रिपोर्टनुसार, त्यांचा एकत्र पहिला प्रोजेक्ट हा चित्रपट नसून ब्रँड कमर्शियल आहे.

अत्यंत प्रसिद्ध झालेल्या ड्रग्स प्रकरणात क्लीन चिट दिल्यानंतर लगेचच आर्यन खान स्टाईलमध्ये पार्टी करताना दिसला. तुरुंगातून सुटल्यापासून लो प्रोफाईल जीवन जगत असलेला हा हंक एका मित्राच्या वाढदिवसाच्या पार्टीत सहभागी होताना दिसला. कूल आणि कॅज्युअल लूकमध्ये आर्यनने बर्थडे गर्लसोबत पोज दिली. पण त्याच पक्षातील माजी सहआरोपी असलेल्या अरबाज सेठ मर्चंटने आमचे लक्ष वेधून घेतले. दोघे एकत्र दिसले नसताना, फोटोंमध्ये दोन मित्र वाढदिवसाच्या मुलीसोबत काही क्लिकसाठी पोज देताना दिसले.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1