-1.1 C
pune
December 1, 2022

Sushmita Sen Fitness : 46 व्या वर्षी स्वत:ला एकदम फिट राहण्यासाठी काय करते सुष्मिता?


मुंबई : सुष्मिता सेन फिटनेस: वेल्याचा दिवस अभिनेत्री आणि माजीयुविवर्स सुष्मिता सेन (सुष्मिता सेन) गल्याचा दिवसाकून ललित मोदीसोबाचाय नाट्यमुलेते अहे. आलिकादेचश्मिता सेन होडातीची मोठी मुळगी आनी xx xx रोहोशन शाल यंचासोबत मुंबईतील शुज मिदेडे डिली. ब्रेकअप खूप छान ती ती सीझन मध्ये दीपक dislantarni तिला पुण्य सुरुवातली आये. याच्‍या मु सुष्‍मिता पुन्‍हा भेटीला आली.

सुष्मिता सेन तिच्‍या फँटसीसठीही ओखली. व्याच्‍या 46 व्‍याच्‍या ती फँटसी च्‍याबाती नवख्‍यान अभिनेता mat 16na disat ahe. सुमिता सोशल मीडियावरी खोप अ‍ॅक्टिव्ह असेते आनी करते: चे काल्पनिक व्हिडिओ व्हिडिओ शेरत असेते. चालदळ जाणून घेउया, आज आमी तुमच्‍याशी तिच्‍या.

सुष्मिताला आहे पोहन्याची आवडी

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, सुष्मिताला अवडेते. तिला पोहायला खोप अवडते. पोहण्याने तुम्ही मूड सुधारता आणि त्यामुळे पूर्ण शरीर कसरत करा. यमुले तुमचे सुना हार्ड वसा आणि तुमचे सक्रिय सक्रिय आणि उच्चतेते. पोहण्‍यामुले तुज कुजबुज मजबूत मजबूत.

ती काल्पनिक मध्य योगासनाला पूर्वध्यान

मध्यम सरासरी योगाचा केला अहे सुस्मिताने तिच्‍या मिसळणे. तीने यापुर्वी तिच्‍या इंस्‍टाग्राम अकाऊंटवर चक्रासन आणि शिरस्‍नानाच्‍या योगास्‍नाचे व्‍हिडिओ शेअर केले दुखापत. गोलंदाजी jorgenchal tychya कल्पनारम्य कल्पनारम्य शक्ती साठी दुखापत, वगळता. शेर्ला टाईन्सच्या रेंगाळत येतो. किंवा सुष्मिताला लाथ मारायला विंग करायला अवडेते सग्याशिवाय.

नानाचि विशेष काजी ग्या

बॉडी थेवन्यासाथी सुष्मिता प्लांकची यांनी घेटे यांना मदत केली. किंवा सग्‍यशिवायती मध्‍ये जाऊन घम गा. बाहेरचे काम सुष्मिता तिच्य खास काजी घेटे. तिचुरी सुरु होते आलयच्य चहाने. याश्वया तिच्यनात भाज्यांचा रस, अंडी, लापशी, उपमा, इडली, मसूर, तांदूळ, मॅश, मॅश, इ.

,Source link

Related posts

हार्ट अटॅक टाळायचा असेल तर ‘या’ वयापासूनच Cholesterol ची पातळी तपासणं करा सुरू

cradmin

सोलापूर-पुणे महामार्गावर भीषण अपघात, 5 जणांनी गमावला जीव

cradmin

सुटलेल्या पोटापासून ते कंबरदुखीपर्यंत… ऑफिसमध्ये बसून काम करणाऱ्यांनो ही 3 योगासनं देतील रिलीफ

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1