-7.7 C
pune
December 6, 2022

Aamir Khan can make up his 100 crore loss on LSC if he lowers his remuneration fee | Hindi Movie News


आमिर खानचा ‘लाल सिंग चड्ढा’ अनेक वादांमुळे आणि विशेषत: ‘लाल सिंग चड्ढा’च्या बहिष्कारामुळे बॉक्स ऑफिसवर अपयशी ठरला. या चित्रपटाने तिकीट खिडकीवर 100 कोटींची कमाई केली. त्यामुळे आर्थिक नुकसान भरून काढण्यासाठी आमिर त्याच्या निर्मात्यांची फी कमी करण्यास उत्सुक आहे.

बॉलीवूड हंगामामधील एका अहवालानुसार, बॉक्स ऑफिसवर झालेल्या पराभवानंतर निर्मात्यांना झालेल्या नुकसानाची भरपाई करण्यासाठी आमिरला त्याचे मानधन शुल्क माफ करण्याची खात्री आहे. पोर्टलसह एक स्रोत सामायिक केला, “जर आमिर खान त्याच्या अभिनयाची फी आकारण्याचा निर्णय घेतला, Viacom18 Studios ला अंदाजे रु. नुकसान झाले असते. 100 कोटी. मात्र, ते नुकसान म्हणजे आमिर खानने स्वत:ला आत्मसात करण्याचे ठरवले आहे. आता, निर्मात्याचे नाममात्र पैसे कमी होतील. ,

स्त्रोताने पुढे जोडले की आमिरने चित्रपटाला चार वर्षे दिली, परंतु त्यातून एक पैसाही कमावला नाही आणि अशा प्रकारे लाल सिंग चड्ढा वर त्याची संधी खर्च रु. पेक्षा जास्त आहे. 100 कोटी रुपये दिले आहेत, मात्र अपयशाचा संपूर्ण दोष स्वत:वर घेऊन नुकसान भरून काढण्याचे त्यांनी ठरवले आहे.

अद्वैत चंदन दिग्दर्शित, लाल सिंग चड्ढा हा हिट हॉलिवूड चित्रपटाचा अधिकृत रिमेक आहे, फॉरेस्ट गंप, टॉम हँक्स अभिनीत. या चित्रपटात करीना कपूर खान, नागा चैतन्य यांच्याही भूमिका आहेत मोना सिंग महत्त्वाच्या भूमिकांमध्ये.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1