2.5 C
pune
December 4, 2022

Amidst ‘Laal Singh Chaddha’ debacle, screenwriter Atul Kulkarni shares a cryptic post | Hindi Movie News


प्रदीर्घ प्रतिक्षेनंतर चित्रपटाचे निर्माते आमिर खान स्टारर ‘लाल सिंग चड्ढा’ हा चित्रपट खूप प्रसिद्धी दरम्यान प्रदर्शित झाला. तथापि, हा चित्रपट प्रेक्षकांना प्रभावित करण्यात अपयशी ठरला आणि बॉक्स ऑफिसवर मोठ्या प्रमाणावर खराब कामगिरी केली.

अलीकडेच, चित्रपटाचे पटकथा लेखक अतुल कुलकर्णी यांनी त्यांच्या ट्विटर हँडलवर त्यांच्या अनुयायांसह लोक विनाशाचा उत्सव साजरा करण्याबद्दल एक गुप्त पोस्ट शेअर केली आहे.

येथे ट्विट पहा:

सासू

त्यांनी लिहिले, ‘जेव्हा विनाश हा तमाशा म्हणून साजरा केला जातो, तेव्हा कटू सत्य ढिगाऱ्यात बदलते. #जागतिक कार्यक्रम’. अतुलने हे ट्विट कशाबद्दल आहे हे स्पष्ट केले नसले तरी, त्याच्या अनुयायांचा असा अंदाज आहे की तो चित्रपटाच्या बॉक्स ऑफिस अपयशाचा संदर्भ देत होता, ज्यांनी बहिष्काराची हाक दिली होती. अभिनेत्यापासून पटकथा लेखक बनलेल्या या ट्विटला उत्तरेही बंद केली.

मात्र, अनेक युजर्सनी अतुलच्या पोस्टला प्रतिसाद देत ट्विट केले. एकाने लिहिले की, ‘मी समजू शकतो की अतुलने त्याच्या ट्विटपुरत्या कमेंट्स का मर्यादित ठेवल्या आहेत. समोरच्या व्यक्तीच्या अपयशाचा आनंद साजरा करणारे हे अंधकारमय जग आहे. तर्कशुद्ध विचार गमावला जातो आणि आत्मनिरीक्षण करण्याची वेळ येते. खरंच दुर्दैवी! (sic)’ दुसरा जोडला, ‘हा टप्पा सुद्धा निघून जाईल… तो तुमच्या वाटचालीत घ्या.’

‘लाल सिंग चड्ढा’ हे हॉलिवूड चित्रपटाचे अधिकृत हिंदी रूपांतर आहे,’फॉरेस्ट गंप‘ ज्याने तारांकित केले टॉम हँक्स मुख्य भूमिकेत. हिंदी रिमेकमध्ये करीना कपूर खान, मोना सिंग आणि नागा चैतन्य यांच्या प्रमुख भूमिका होत्या.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1