-1.1 C
pune
December 1, 2022

Asees Kaur on winning Filmfare: “Bringing the Black Lady home felt like all the hard work has paid off well” – Exclusive | Punjabi Movie News


67th Wolf777News वर काल रात्री फिल्मफेअर पुरस्कार 2022 संपूर्ण चित्रपट आणि संगीत बिरादरी कलात्मक जगाच्या उत्कृष्टतेचा उत्सव साजरा करण्यासाठी आणि मान्य करण्यासाठी एकत्र आले. पंजाबी पॉवरहाऊस असीस कौरला त्याच कार्यक्रमात तिचा दुसरा फिल्मफेअर पुरस्कार देऊन सन्मानित करण्यात आले. ‘शेरशाह’मधील ‘रतन लांबिया’ या गाण्यासाठी तिला ‘सर्वोत्कृष्ट पार्श्वगायिका’चा किताब मिळाला.

उत्तेजित असीस कौरने ETimes सोबत तिचे समाधान शेअर केले आणि म्हणाली, “हे माझे सलग दुसरे फिल्मफेअर आहे आणि प्रत्येक उत्तीर्ण वर्षात ते आणखी खास होत जाते.”

“ब्लॅक लेडी” ला घरी आणल्याने सर्व कष्टाचे फळ मिळाल्यासारखे वाटले. तनिष्क बागची आणि अझीम दयानी यांच्या ‘रतन लांबिया’ या चिरंतन प्रेम गीतासाठी मी खरोखरच कृतज्ञ आहे, “फिल्मफेअर अवॉर्ड्सच्या मंचावर सहभागी झालेल्या गायकाने समारोप केला. अनप्लग्ड ‘रतन लांबिया’ .

सहाय्यक

आपला दुसरा ‘ब्लॅक लेडी’ जिंकण्याव्यतिरिक्त, असीसने कार्यक्रमात रणवीर सिंगसोबत आणखी एक सुंदर क्षण घालवला. त्यांनी आसीसला आपल्या हातात घेतले आणि आमच्या पंजाबी गायकाच्या आयुष्यातील शेवटचा क्षण होता. ती तिच्या सोशल मीडियावर शेअर करताना, असीसने लिहिले – “अक्षरशः माझ्या आयुष्यातील अहो क्षण ♥️ मी माझ्या सर्व मुलाखतींमध्ये लोकांना सांगण्यास कधीच कमी पडत नाही की @रणवीरसिंग हा माझा अंतिम क्रश आहे आणि त्याने काल रात्री मला ओह ला ला केले. @फिल्मफेअर अवॉर्ड्स . रणवीर इतका मोहक आणि मोहक असल्याबद्दल धन्यवाद ️”

दरम्यान, वर्क फ्रंटवर, असीस कौरने अलीकडेच रकुल प्रीत सिंग मुख्य भूमिकेत असलेल्या ‘माशुका’ गाण्यासाठी तिचा आवाज दिला आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1