-1 C
pune
December 6, 2022

Exclusive! Deedar Kaur was in tears on hearing Asees Kaur won the Filmfare AGAIN; “I have grown up manifesting it all for my sister,” says the singer | Punjabi Movie News


बोलीभाषेव्यतिरिक्त, गाण्याची शैली देखील दीदारच्या अंतिम गाण्यांपेक्षा वेगळी आहे. अशा प्रकारे, आमचा पुढचा प्रश्न आला, – “तुम्ही मुख्यतः सुखदायक ट्यूनसाठी ओळखले जातात आणि ‘मोअर मोअर’ पूर्णपणे दुसर्‍या शैलीतील आहे, ते तुमच्यासाठी आव्हान होते की केकचा तुकडा?”

“मला आनंद आहे की तुम्ही हे सांगत आहात की मी मधुर गाण्यांसाठी ओळखला जातो. या गाण्याद्वारे माझी अष्टपैलुत्व दाखवताना मला आनंद होत आहे. काहीवेळा, कलाकार वेगवेगळ्या शैलीतील गाणे गाऊ शकतो, परंतु योगायोगाने मिल्टा (आम्हाला संधी मिळत नाही. मला असेच आणखी केक मिळावेत आणि खात राहता यावेत अशी माझी इच्छा आहे! (मला अशा केकचे तुकडे मिळत राहिले पाहिजेत, मी ते खाऊ शकेन आणि गाणे चालू ठेवू शकेन),” दीदार कौर यांनी उद्धृत केले.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1