-1.3 C
pune
November 29, 2022

Has Tiger Shroff been asked to reduce his fees by 50 percent due to Heropanti 2 failure? Here’s what we know | Hindi Movie News


हिरोपंती 2 च्या पराभवानंतर अभिनेता टायगर श्रॉफला त्याच्या फीमध्ये कपात करण्यास सांगितले आहे. वृत्तानुसार, अभिनेत्याला त्याचे मानधन 50 टक्क्यांनी कमी करून ते रु.च्या मर्यादेपर्यंत आणण्यास सांगितले आहे. 17 ते 20 कोटी.

टायगर गणपथ सारख्या चित्रपटांसाठी रु. ३५ कोटी आणि बडे मियाँ छोटे मियाँ रु. 45 कोटी. करण जोहरच्या स्क्रू ढीला या चित्रपटासाठी त्याने करारही केला होता. 35 कोटी.

बॉलीवूड हंगामा मधील एका अहवालानुसार, अशी चर्चा आहे की टायगर जो साथीच्या आजारापूर्वी सुरुवातीला उंचावर होता, त्याने महामारीनंतरच्या काळात नक्कीच त्याचे प्रेक्षक गमावले आहेत. त्यामुळे टायगरला आगाऊ फी म्हणून मोठी रक्कम देण्यास अनेक निर्मात्यांना काही अर्थ नव्हता.

अशा प्रकारे, अभिनेत्याने त्याच्या अभिनयाची फी रु. इतकी कमी केली. जॅकी आणि वाशू भगनानी यांच्या मल्टीस्टारर चित्रपटासाठी 25 कोटी. अक्षय कुमार आणि अली अब्बास जफरनेही आपली फी कमी केली आहे. “त्याच्या चित्रपटांवर स्वाक्षरी करण्याची प्रक्रिया मंदावली आहे कारण बहुतेक निर्माते तो मागणी करत असलेल्या रकमेशी जुळवून घेत नाहीत,” तो पुढे म्हणाला.

श्रॉफशी बोलणी करणारे इतर काही निर्मातेही त्याच्या किंमतीबाबत बोलणी करत आहेत. त्याच ट्रेड सोर्सला असेही वाटते की ही अल्पकालीन बाब आहे आणि एक हिट चित्रपट त्यांना नकाशावर परत आणेल. वरवर पाहता हा फक्त टायगरच नाही तर संपूर्ण इंडस्ट्री शांततेच्या टप्प्यातून जात आहे.

टायगर लवकरच अक्षय कुमारसोबत ‘बडे मियाँ छोटे मियाँ’च्या शूटिंगला सुरुवात करणार आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1