-1.1 C
pune
December 1, 2022

Liger flops: Puri Jagannadh to compensate South distributors – Exclusive | Hindi Movie News


विजय देवरकोंडा-अनया पांडे यांच्या लीगरच्या अपयशाने चित्रपटसृष्टीचा कणा हादरला असून दक्षिणेतील वितरकांचे पैसे बुडाले आहेत. याची पुष्टी करताना, दक्षिणेतील असेच एक वितरक वारंगल श्रीनू यांनी ETimes ला सांगितले की, “माझ्या गुंतवणुकीपैकी 65 टक्के इतके काहीतरी गमावले आहे.”

ETimes आता तुमच्यासाठी एक मोठी बातमी घेऊन येत आहे, सर्वप्रथम, चित्रपटाचे निर्माते, पुरी जगन्नाथ यांनी नुकसान झालेल्या वितरकांना भरपाई देण्याचा निर्णय घेतला आहे. पुरी हैदराबादला जाण्यासाठी आणि त्या वितरकांना भेटण्यासाठी आणि लवकरच नुकसान भरपाईची अंमलबजावणी करण्यासाठी तयार आहे. श्रीनूने ETimes ला पुष्टी केली की पुरी या प्रकरणाची चौकशी करत आहेत.

लिगरच्या नशिबी परत येत असताना, श्रीनूने सोशल मीडिया आणि अलीकडील बंदी संस्कृतीला दोष दिला. ETimes शी बोलताना ते म्हणाले होते, “आम्हाला माहित आहे का की अभिनेते आणि चित्रपट निर्मात्यांना बंदी घालण्याच्या आमच्या प्रयत्नात, पूर्वकल्पित कल्पनेच्या आधारे, आम्ही गरीब क्रू मेंबर्सची गरीब कुटुंबे उध्वस्त करत आहोत. आणि ज्यांवर अवलंबून आहेत अशा अनेक कुटुंबांमध्ये अराजकता निर्माण होईल. ते त्यांच्या दैनंदिन अन्नासाठी. चित्रपट उद्योग अतिशय वाईट अवस्थेतून जात आहे आणि प्रबळ बनलेल्या अन्यायकारक बंदी संस्कृतीचे सदस्य असलेल्या सोशल मीडिया वापरकर्त्यांकडे दुर्लक्ष केले जात आहे. केलेच पाहिजे. आमच्या विरोधात एकत्रित मोहीम सुरू असल्याचे दिसते, जवळजवळ दररोज. हे पूर्णपणे अनावश्यक आहे. चित्रपट पहा आणि तुम्हाला तो आवडला नाही तर मारून टाका. पण तो प्रदर्शित होण्यापूर्वी तुम्ही तो कसा मारू शकता आणि तुम्ही तो पाहिला नाही का?”

असो, पुरी हे माणसं आहेत असं म्हणायला हवं. लक्षात ठेवा की, ट्यूबलाइटच्या अपयशामुळे सलमानने पैसे गमावलेल्या वितरकांची भरपाई केली होती.

यांनी ‘लिगार’ची हिंदी आवृत्ती प्रसिद्ध केली करण जोहर यामध्ये अनिल थडानी यांच्या माध्यमातून वितरकाचा सहभाग नाही.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1