-9.3 C
pune
November 28, 2022

“Liger was sabotaged,” says distributor Srinu after incurring a heavy loss – Exclusive | Hindi Movie News


विजय देवरकोंडा-अनन्या पांडेचा फ्लॉपलिगर‘ एक चांगली अंमलात आणलेली योजना होती. त्याचे दक्षिण वितरक वारंगल श्रीनू म्हणतात, “तोडफोड हा शब्द”, “हुशारू”, “कबाली”, “इस्मार्ट शंकर”, “गडला कोंडा गणेश”, “नंदी”, “क्रॅक” इ. ,

दक्षिणेतील आघाडीचे वितरक श्रीनूला गेल्या 12 महिन्यांत 100 कोटींचा तोटा झाला असून, ‘Liger’च्या तोट्यात भर पडली आहे. त्या मोठ्या आकड्याला नकार देत श्रीनू म्हणतो, “नाही, मी एका वर्षात 100 कोटी गमावले नाहीत. पण मी खूप पैसे गमावले आहेत, यात शंका नाही. एक लायगर म्हणून, मी 65 टक्के रुपये गमावले आहेत. मी काहीतरी गमावले आहे. माझी गुंतवणूक.”

मोहिमेदरम्यान विजय देवराकोंडाचा आत्मविश्वास/अतिआत्मविश्वास अनेक सोशल मीडिया वापरकर्त्यांना कमी पडला नाही. “त्याला अतिआत्मविश्वास होता की नाही हे मी सांगू शकत नाही. पण जर तो होता, तर वाईट नसलेल्या चित्रपटात न येण्यासाठी पैसे कसे द्यावे लागतील? अभिनेते आणि चित्रपट निर्मात्यांना बंदी घालण्याची गरज आहे का हे आम्हाला माहीत आहे का? आमच्या पाठपुराव्यात, पूर्वकल्पनेवर आधारित गृहीतके, आम्ही गरीब क्रू मेंबर्सची गरीब कुटुंबे उद्ध्वस्त करत आहोत. सिनेमे होतील आणि दैनंदिन अन्नासाठी त्यावर अवलंबून असलेल्या अनेक कुटुंबांमध्ये अराजकता निर्माण होईल. चित्रपट उद्योग खूप वाईट काळात आहे. आणि सोशल मीडिया वापरकर्ते जे सदस्य आहेत वरचढ झालेल्या अन्यायकारक बंदी संस्कृतीकडे दुर्लक्ष केले पाहिजे. जवळपास रोजच आमच्या विरोधात एकत्रित मोहीम राबवली जात आहे. हे पूर्णपणे अन्यायकारक आहे. चित्रपट पहा आणि आवडला नाही तर मारुन टाका. पण कसे तो रिलीज होण्यापूर्वी आणि तुम्ही पाहिला नाही म्हणून तुम्ही याला हरवू शकता का?”

श्रीनू असेही म्हणतो की दिल राजू (दक्षिणमधील त्याचा कट्टर प्रतिस्पर्धी वितरक) त्याच्या अपयशाबद्दल कधीही बोलला जात नाही, परंतु तो (श्रीनू) नवीन लक्ष्य असल्याचे दिसते. “मला शंका आहे की कोणीतरी माझी विनाकारण बदनामी करण्याचा प्रयत्न करत आहे. इंडस्ट्रीतही कॅम्प आहेत जे एकमेकांच्या विरोधात काम करतात. मला सोनेरी स्पर्श असलेला माणूस म्हटले जायचे आणि आता अचानक कुठेही माझ्याबद्दल काहीही तपासले जात नाही. तथ्य.”

‘लायगर’ कडे परत जा. त्याला स्वतःला चित्रपट आवडला का? श्रीनूने उत्तर दिले, “होय, मला ते खूप आवडले. फक्त शेवटची 7-10 मिनिटे क्लायमॅक्सपर्यंत पोहोचला नाही. माझ्या बर्‍याच मित्रांनी ते त्यांच्या कुटुंबासह पाहिले, त्यांचेही तेच मत होते.”

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1