-1 C
pune
December 6, 2022

Pallavi Joshi has THIS to say about the opposition to Oscar’s bid for ‘The Kashmir Files’ | Hindi Movie News


२०२२ च्या अनपेक्षित हिट्सपैकी एक म्हणून उदयास आल्यानंतर विवेक अग्निहोत्रीच्या ‘द काश्मीर फाइल्स’ने सर्वांनाच थक्क केले. हा चित्रपट यंदाच्या ऑस्करसाठी भारताच्या पसंतीच्या दावेदारांपैकी एक आहे.

तथापि, या निर्णयावर समाजाच्या एका वर्गाकडून टीकेला सामोरे जावे लागत आहे जे जागतिक स्तरावर भारताचे प्रतिनिधित्व करणाऱ्या चित्रपटाच्या बाजूने नाही. याबद्दल बोलताना अभिनेत्री पल्लवी जोशीने एका न्यूज पोर्टलला सांगितले की, तिने निर्माता आणि अभिनेता म्हणून चित्रपट बनवण्यासाठी चार वर्षे घालवली आहेत आणि तिच्यासाठी ती तिच्या मुलासारखी आहे. अभिनेत्री म्हणाली की ती ‘द काश्मीर फाइल्स’बद्दल खूप सकारात्मक आहे आणि नाव सांगायला आवडत नाही. पल्लवीने हिंदुस्तान टाईम्सला सांगितले की, एखाद्या अभिमानी पालकांप्रमाणे ज्यांना तिचा मुलगा अमेरिकेचा राष्ट्राध्यक्ष होऊ शकतो असे सांगण्यात आले आहे, जेव्हा कोणी म्हणतो की तिचा चित्रपट ऑस्करला गेला पाहिजे तेव्हा तिला ते आवडते.

या चित्रपटावर होत असलेल्या टीकेचे सविस्तर वर्णन करताना अभिनेत्री म्हणाली की चित्रपटात राजकीय विधानही केले जात असल्याने, त्या राजकारणाशी सहमत नसलेले अनेक लोक याला विरोध करतील. त्यांच्या मते वेगवेगळी मते असायला हरकत नाही. हीच तर लोकशाही आहे. तथापि, एक पुरस्कार सिनेमॅटिक गुणवत्ता, त्याची सिनेमॅटिक उत्कृष्टता आणि त्रुटींबद्दल असतो. त्यानुसार चित्रपटाला न्याय द्या. पण केवळ सिनेमाच्या गुणवत्तेच्या आधारावर असे करा, असे पल्लवीने न्यूज पोर्टलला सांगितले.

मिथुन चक्रवर्ती यांनी ‘द काश्मीर फाइल्स’मध्येही काम केले होते. अनुपम खेरी आणि इतर प्रमुख भूमिकेत. या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर रेकॉर्डब्रेक व्यवसाय केला.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1