-1.3 C
pune
November 29, 2022

Vicky Kaushal and Katrina Kaif beam from ear to ear as they visit Arpita Khan’s residence for Ganpati Darshan – WATCH | Hindi Movie News


आजच्या सुरुवातीला अर्पिता खानने दरवर्षीप्रमाणे गणेश चतुर्थी उत्सवासाठी गणपतीचे स्वागत केले. भाऊ अरबाज आणि सोहेल, आई सलमा खान, शमिता शेट्टी, आकांक्षा मल्होत्रा ​​आणि इतर या उत्सवात सहभागी होताना दिसले. असे सांगितले होते सलमान खान आणि अर्पिता जवळ आहे कतरिना कैफ यावर्षी पती विकी कौशलसोबत दिसणार आहे. ETimes तुमच्यासाठी चित्रे आणि व्हिडिओ आणते ज्यामध्ये नवविवाहित जोडप्या कानात कानात हसताना दिसतात. पारंपारिक पोशाखांमध्ये या जोडप्याने आनंदाने पापाराझींसाठी पोज दिली.

व्हॉट्सअॅप इमेज 2022-08-31 संध्याकाळी 6.26.39 वाजता.

व्हॉट्सअॅप इमेज 2022-08-31 संध्याकाळी 6.26.40 वाजता.

कतरिना कैफची बहीण इसाबेल कैफ देखील पारंपारिक पांढरा पोशाख परिधान करताना दिसली. हेलन, यास्मिन कराचीवाला, रितेश देशमुख आणि जेनेलिया देशमुख आपल्या मुलांसह गणपतीच्या दर्शनासाठी अर्पिता खानच्या घरी पोहोचले. सुरिली गोयल, साहिल संघा, कबीर खान, मिनी माथूर यांनीही उपस्थिती लावली. इतर अनेक सेलिब्रिटी देखील या सोहळ्यात सहभागी होणार आहेत.

शिल्पा शेट्टीच्या घरीही अनेक सेलेब्स गणपतीच्या दर्शनासाठी पोहोचले. जखमी पायाची काळजी घेत असलेल्या शिल्पाने बाप्पाचे घरी स्वागत केले. शिल्पाच्या घरी सोफी चौधरी, नेहा भसीन, आकांक्षा मल्होत्रा, दीपशिखा नागपाल, उर्वशी ढोलकिया, रमेश तौरानी, ​​रितेश देशमुख, जेनेलिया देशमुख मुलांसोबत, रोहित रॉय कुटुंबासह, रवीना टंडन आणि इतर अनेकजण शिल्पाच्या घरी दिसले.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1