-1.3 C
pune
November 29, 2022

Madhuri Dixit starrer ‘The Fame Game’ season 2 cancelled: Report


माधुरी दीक्षित ‘द फेम गेम’ नावाच्या एका रोमांचक शोद्वारे ओटीटीवर पदार्पण केले. आठ भागांचा हा शो अनामिका नावाच्या हरवलेल्या सुपरस्टारचा प्रवास दाखवतो. शो एका सस्पेन्स नोटवर संपला, दुसरा भाग अधिक आशादायक होता. पण निर्मात्यांनी ‘द फेम गेम’चा सिक्वेल रद्द केल्याचे दिसत आहे.

माधुरी दीक्षित आणि संजय कपूर ‘द फेम गेम’ सीझन 2 चे शूटिंग या वर्षी सुरू होणार होते, परंतु स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्मने योजना रद्द केली आहे. एका स्रोताने बॉलीवूड हंगामाला माहिती दिली की नेटफ्लिक्सने त्याच्या अधिकृत कॅटलॉगमधून सिक्वेल काढून टाकला आहे, त्यामुळे सिक्वेल रद्द केला आहे. याचे कारण माहित नाही, परंतु जर स्ट्रीमिंग जायंट सामग्रीवर नाखूष असेल तर “द फेम गेम” सीझन 2 ची टीम पुन्हा काम करू शकते आणि शो पुन्हा चालू केला जाऊ शकतो.

तिच्या डेब्यू शोबद्दल बोलताना, माधुरीने आधी शेअर केले होते, “मला वाटतं, वेगवेगळ्या व्यक्तिरेखा साकारताना कधीही कंटाळा येत नाही. मला मी साकारलेल्या प्रत्येक पात्रात उतरायला आवडते. आणि जेव्हा तुम्हाला एखादी भूमिका मिळते तेव्हा ते नेहमीच रोमांचक असते, त्यामध्ये अनेक भावनांचा सामना करावा लागतो. तुम्हाला माहिती आहे, ज्याच्या आयुष्यात चढ-उतार असतात कारण ती पात्रे आहेत जी तुम्हाला अधिक चांगले करण्याचे आव्हान देतात, उठतात आणि तुम्हाला तुमच्या पायावर ठेवतात.” ‘द फेम गेम’ कोणी तयार केला होता. करण जोहर आणि त्यात मानव कौल, सुहासिनी मुळे, लक्षवीर सरन, मुस्कान जाफरी आणि राजश्री देशपांडे यांनीही महत्त्वाच्या भूमिका केल्या होत्या.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1