-7.7 C
pune
December 6, 2022

Mommy-to-be Alia Bhatt flaunts her ‘Baby On Board’ dress at ‘Brahmastra’ press in Hyderabad | Hindi Movie News


‘ब्रह्मास्त्र’ टीमने हैदराबादमध्ये पत्रकार परिषद आयोजित केली होती ज्यात ते उपस्थित होते रणबीर कपूर, आलिया भट्ट, करण जोहर, अक्किनेनी नागार्जुन, एसएस राजामौली, मौनी रॉय आणि करण जोहर. या प्रसंगी, आलियाने गुलाबी रंगाचा ड्रेस परिधान केला होता ज्याच्या मागील बाजूस ‘बेबी ऑन बोर्ड’ छापलेले होते. मीडियाशी संवाद साधल्यानंतर, अभिनेत्रीने पापाराझींना तिचा पोशाख दाखवत पोज दिली.

येथे फोटो पहा:

आलिया बी

आलिया भट्ट १

प्रसारमाध्यमांशी संवाद साधताना अभिनेत्रीने राजामौली यांचे आभार मानले आणि म्हणाली, “ब्रह्मास्त्रचा प्रवास तुमच्याशिवाय अपूर्ण राहिला असता.” या कार्यक्रमात काही काळ उपस्थित असलेल्या ज्युनियर एनटीआरबद्दल बोलताना आलिया म्हणाली. तुम्ही सर्व (ज्युनियर एनटीआर चाहते) तारकवर प्रेम करा, अर्थातच तो मेगास्टार आहे. पण आज ‘ब्रह्मास्त्र’ ला पाठिंबा देऊन त्याने हे सिद्ध केले आहे की त्याच्याकडेही एक मोठे हृदय आहे. तो मला भेटलेल्या सर्वोत्तम आत्म्यांपैकी एक आहे.”

आलियाने ‘केसरिया’ गाण्याचे तेलुगु व्हर्जन गाऊन कार्यक्रमात आपले भाषण संपवले.

दरम्यान, ‘ब्रह्मास्त्र’ अयान मुखर्जी दिग्दर्शित आहे आणि 09 सप्टेंबर 2022 रोजी रिलीज होणार आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1