-3 C
pune
November 30, 2022

‘Shehzada’, ‘Satyaprem Ki Katha’, ‘Captain India’: FIVE upcoming movies of Kartik Aaryan we can’t wait to watch


कार्तिक आर्यन ‘अल्लू वैकुंठापुरमुलो’ ​​या तेलुगू चित्रपटाच्या अधिकृत हिंदी रिमेकमध्ये अल्लू अर्जुनच्या शूजमध्ये उतरण्यासाठी सज्ज आहे. रोहित धवन दिग्दर्शित या चित्रपटात कार्तिकची ‘लुका छुपी’ को-स्टार क्रिती सॅनन देखील दिसणार आहे.

इंस्टाग्रामवरील एका पोस्टमध्ये, कार्तिकने त्याच्या क्लायमॅक्स सीनच्या शूटिंगबद्दल बोलल्यामुळे हा चित्रपट त्याच्यासाठी किती खास आहे याचा उल्लेख केला. त्यांनी लिहिले आहे. “एपिक क्लायमॅक्सनंतर आम्ही शूट केलेल्या अॅक्शन-पॅक शहजादा नंतर, माझ्यासारख्या निद्रिस्त व्यक्तीने दहा तास झोपले, जे मी पहिल्यांदाच केले आहे. माझ्यासाठी सर्वात कठीण, व्यस्त आणि पुन्हा एक नवीन क्षेत्र. फक्त तुम्हांला ते पाहण्याची प्रतीक्षा करू शकत नाही. #१० फेब्रुवारी २०२३. माझे सर्वात व्यावसायिक चित्र येत आहे.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1