-1 C
pune
December 6, 2022

‘Brahmastra’ continues to score big in advance booking at the box office on day 2 | Hindi Movie News


आगाऊ बुकिंगचे म्हणणे आहे, ‘ब्रह्मास्त्र’चे उड्डाण सुरू झाले आहे. मूळ हिंदी आशय असलेला हा चित्रपट ‘बाहुबली – द कन्क्लुजन’ आणि ‘केजीएफ 2’ सारख्या मोठ्या चित्रपटांना स्पर्धा देत आहे. मोठ्या मल्टिप्लेक्स आणि थ्रीडी स्क्रीन्समध्ये ‘ब्रह्मास्त्र’साठी अॅडव्हान्स बुकिंग वेगाने होत आहे, तर छोट्या मल्टीप्लेक्समध्ये चित्रपटासाठी बुकिंग सुरू व्हायचे आहे.

अयान मुखर्जी दिग्दर्शित, जयपूर, इंदूर आणि पाटणा सर्किट्समध्ये मोठ्या आगाऊ बुकिंग क्रमांकांसह चित्रपटाला सकारात्मक प्रतिसाद मिळाला आहे. या ट्रेंडनुसार, ‘ब्रह्मास्त्र’ दुहेरी अंकात पुढे जाऊ शकतो, असा अहवाल बॉक्सऑफिसइंडिया. ‘ब्रह्मास्त्र’ बॉक्स ऑफिसवर तेजीत आहे आणि जर संख्या सकारात्मकरित्या वाढत राहिली, तर रणबीर कपूर-आलिया भट्ट स्टारर एक मोठा कमाई करणारा फिरकी गोलंदाज म्हणून उदयास येऊ शकतो.

‘ब्रह्मास्त्र’ व्हीएफएक्स हेवी घटकांनी भरलेला एक दृश्य देखावा असल्याचे वचन देतो. हा चित्रपट शिवाच्या जीवनाभोवती फिरतो रणबीर कपूर, ज्याला हे कळते की त्याचा ब्रह्मास्त्राशी गूढ संबंध आहे आणि त्याच्यामध्ये एक महान शक्ती आहे जी त्याला अद्याप समजलेली नाही – अग्निची शक्ती. या चित्रपटाची ट्रोलॉजी म्हणून योजना आखली जात आहे आणि शिवाची कथा पुढे नेणार आहे. अयानने आधी शेअर केले होते, “पहिल्या चित्रपटाच्या रिलीजनंतर आम्ही दुसऱ्या आणि तिसऱ्या भागासाठी शूट करण्याची योजना आखणार आहोत. संपूर्ण ट्रोलॉजी एकच कथा सांगेल परंतु पुढील चित्रपट नवीन पात्रांचा परिचय करून देतील आणि कथेकडे नवीन दृष्टीकोन आणतील. ब्रह्मास्त्र.” , ‘ब्रह्मास्त्र’ 9 सप्टेंबर रोजी पडद्यावर येईल आणि हिंदी, तमिळ, तेलगू, कन्नड आणि मल्याळम या पाच भाषांमध्ये प्रदर्शित होईल.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1