-7.7 C
pune
December 6, 2022

Kiara Advani talks about the glorious success of ‘Bhool Bhulaiyaa 2’; says the film has given the industry hope | Hindi Movie News


अभिनेत्री कियारा अडवाणी सध्या तिच्या चित्रपटांच्या यशाच्या शिखरावर आहे.चक्रव्यूह 2‘ आणि ‘जुग्जुग लाइव्ह’. कार्तिक आर्यनसोबतचा तिचा ‘भूल भुलैया 2’ चित्रपटाने उद्योगाला मदत केली कारण यापूर्वी प्रदर्शित झालेले अनेक चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर फ्लॉप ठरले होते. अलीकडेच एका आघाडीच्या मासिकाला दिलेल्या मुलाखतीत कियाराने तिच्या चित्रपटाच्या यशाबद्दल सांगितले.

ती म्हणाली की संपूर्ण टीमसाठी हे खूप जड आहे. कियाराने हे देखील उघड केले की तिने या प्रकल्पावर तीन वर्षे आणि साथीच्या काळातही काम केले.

हॅलो बोलत आहे! मॅगझिन, कियारा म्हणाली की कौटुंबिक कॉमेडीचा एक भाग बनणे अविश्वसनीय आहे ज्यामध्ये भयपट देखील आहे आणि प्रसिद्ध फ्रेंचायझीचा भाग आहे. ते पुढे म्हणाले की या चित्रपटाने प्रेक्षक मोठ्या संख्येने थिएटरमध्ये परत आणले आणि यामुळे उद्योगाला आशा निर्माण झाली आहे.

कार्तिक आणि कियारा ‘सत्य प्रेम की कथा’ नावाच्या आणखी एका प्रोजेक्टसाठी पुन्हा एकत्र आले आहेत. त्याने शनिवारी या चित्रपटाच्या शूटिंगला सुरुवात केली. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन समीर विद्धान करत आहेत आणि साजिद नाडियाडवाला यांचे समर्थन आहे. हा 29 जून 2023 रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. दोघांनी एकत्र शूटिंग सुरू करताना सेटवरील एक फोटो शेअर केला. त्यांनी लिहिले, “सत्तू आणि कथा प्रेमकथा आजपासून सुरू होत आहे!! #SatyaPremKiKatha ️🎬.”

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1