-0.2 C
pune
January 29, 2023
Pakistan ची पुन्हा नापाक हरकत, सुरक्षा यंत्रणा हाय अलर्टवर


आणि: अस्नी काश्मिर मध्‍येल सुरक्षा व्‍यवस्‍था संरक्षण आ. त्‍यन्‍ना आशी महिती मिहली अहेद की, येन हिवाधी ज्‍यात दहशतवाद भारतीय हिंदी मजकूर वाचन नियंत्रक रेशजेव आतंकवादी पा बनवाले अहेद. सातेबेन-तुंबर महिना, सेमपालिकादून काश्मीर भाग अतिरेक करत आहे. पहिला बर्फाळ पांढरा बर्फाच्छादित बर्फाच्छादित बर्फाच्छादित अस्ता. घबराट वद्यें सीमे ओलांडून येणें कटीं अस्तें । म्हनुच पश्चिम, पूर्व, पाकिस्तानचा मजकूर वापरून पहा. टेररिस्ट इंटरएक्टिव्ह इंटरसेप्टिव्ह सप्टें. पल्लिकाडे 6 सेमेनूसार पॅड ऍक्टिव्ह झाले आहे आहेत ऍक्टिव 150 टेररिस्ट इनसेट खोरीसाठी शीर वर्ष (नियंत्रण रेषेवर हाय अलर्ट)

मौसमने (पाकिस्तान) हे दहशतवादी पडच्‍या ठिकानाहुन हलवल्‍याची महिती सुरक्षा टीम मियाली आली आहे. द्वेष नियंत्रण नियंत्रक रिसेंट अनिविशित विष इंटर कंट्रोलर हलवण्यवर हलवण्यत अलेहेहेत. सुरक्षा दल, हे कॅम्प गुरेझ, नीलम खोयतिल भारतीय भागंचाय आगदी जाव दुखापत झाली आहे. शु-कश्मीरचिया कंट्रोल रिझर्व्ह कील, तांग धाट, उरी, चकोटी, गुलमर्ग, राजौरी, सुंदरबनी लग आणि शेरा सेक्टर सेक्टर अहट.

किंवा माहिती संयमीपणे भारतीय लष्कराला हिवर (जम्मू आणि काश्मीरमधील सुरक्षा दल) थेवन्यात आणले. नियंत्रण रश्वर पट वदवन्यात आली अहे. बेस्ट, नाईट व्हिसल केमी, घीज आणि अणु कॅमी मेरे यान सारख्याल डिव्हाइस वायटल गॅस्ट्रियम इंडियन आर्मी.

गपंचार संस्थान सूत्रसंदुन मिलायेल्या बालाकोट, गांडी हबीबुल बालाकोट, गडी हबीबुल, चेलाबंद, शौनाला, दुलैत, कोटली, गुलपूर, फलघोष अनिबली या भाग सक्रिय प्रशिक्षण शिबिरे हलवली. गल्या दोन्ही आठवडयात सिमेपालिकडून घाबरून अनेक खोरीचे प्रयत्न केले.

LAD ANOENTER जागतिक स्तरावर वेगवेगळ्या ठिकाणी किंवा प्रयत्नांमध्ये 8 दहशतवाद्यांना ठार मारले. मागेछाया मदातीने सरलकादून शकडो रायफल, पिस्तूल व शस्त्राचा मजकूर वरात आल्याचेही अहवाला मालेहत अहे. सुरक्षा दलनी खवय्येत 200 हून अधिक पिस्तूल जप्त केली दुखापत, ज्यांचा वापर दहशतवादी गटंडवरेणिशतांचया हत्यासठी केली जात.

नियंत्रण रॅचेट राशोकर्नारे भारतीय लश्कराचे दहशतवादी गल्तीची कोणतीही तह देत नाहीत.

,Source link

Related posts

होणाऱ्या पतीने न्यूड फोटो पोस्ट केल्याने तिने असा घेतला बदला, संपूर्ण शहर हादरलं

cradmin

हैद्राबाद मध्ये २०१९ एन्काउंटर पूर्णतः बनावट ; चौकशीचे आदेश

cradmin

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1