-9.3 C
pune
November 28, 2022

Ranbir Kapoor’s ‘Brahmastra’ advance booking races ahead of ‘RRR’ Hindi and ‘Bhool Bhulaiyaa 2’ | Hindi Movie News


रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट स्टारर ‘ब्रह्मास्त्र’ अखेर या आठवड्यात मोठ्या पडद्यावर रिलीज होणार आहे. महामारीमुळे दीर्घ विलंबानंतर अयान मुखर्जी दिग्दर्शित हा चित्रपट प्रेक्षकांसाठी सज्ज झाला आहे. त्याच्या उच्च पातळीच्या प्रभावामुळे आणि चित्तथरारक दृश्यांमुळे, लोक अधिक उत्साहित आहेत. बॉक्स ऑफिसवरही हा चित्रपट सर्व रेकॉर्ड तोडण्यासाठी सज्ज झाल्याचे दिसत आहे.

Boxofficeindia.com नुसार, ‘ब्रह्मास्त्र’ने अवघ्या अडीच दिवसांत थिएटर चेनवर ‘RRR’ (हिंदी) आणि ‘भूल भुलैया 2’ च्या आगाऊ बुकिंगचा टप्पा ओलांडला आहे. आगाऊ बुकिंगसाठी मर्यादित स्क्रीन्स खुल्या असल्याने इतरत्र ते अद्याप सुरू झालेले नाही. थिएटर साखळीतील तीन चित्रपटांमधील तुलना येथे पाहत आहे:

RRR (हिंदी) – २.१९ कोटी (७९ हजार तिकिटे) गुरुवारी रात्री (अंतिम आगाऊ)

भूल भुलिया २ – २.१५ कोटी (९० हजार तिकिटे) – गुरुवारी रात्री (अंतिम आगाऊ)

ब्रह्मास्त्र – 2.30 कोटी (80 हजार तिकिटे) – रविवारची रात्र (4 दिवस बाकी)

रविवारी रात्री या चित्रपटाचे आगाऊ बुकिंग सुमारे 5 कोटी रुपये होते. प्रदर्शनाला अजून चार दिवस बाकी असल्याने चित्रपट कुठे पोहोचतो हे पाहणे रंजक ठरणार आहे.

‘ब्रह्मास्त्र’मध्येही तारे आहेत अमिताभ बच्चन, मौनी रॉय आणि नागार्जुन प्रमुख भूमिकेत. हे देखील वैशिष्ट्य असेल शाहरुख खान विशेष देखावा मध्ये. या चित्रपटातील त्याचा व्हिडिओ नुकताच लीक झाला आणि त्यामुळे त्याचे चाहते कमालीचे उत्साहित झाले आहेत.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1