-10 C
pune
November 28, 2022

Sushmita Sen’s ex-boyfriends Rohman Shawl and Ritik Bhasin attend daughter Renee Sen’s 23rd birthday bash – see pics | Hindi Movie News


अभिनेत्री सुष्मिता सेनअलीकडे, जी सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे, ती तिची मुलगी रेनी सेनचा 23 वा वाढदिवस स्टाईलमध्ये साजरा करताना दिसली. रेनीच्या जवळच्या मित्रांनी वाढदिवसाच्या पार्टीला हजेरी लावली होती. पार्टीत सुष्मिताचे एक्स बॉयफ्रेंड रोहमन शॉल आणि हृतिक भसीनही दिसले.

रविवारी, रेनीने तिच्यावर अनेक फोटो आणि व्हिडिओ पुन्हा पोस्ट केले इन्स्टाग्राम कथा. त्यापैकी काहींमध्ये रोहमन आणि हृतिक आणि त्याची आई सुष्मिता सोबत होते.

हृतिकने वाढदिवसाच्या मुलीचा एक मजेदार व्हिडिओ शेअर केला आणि लिहिले, “वाढदिवसाच्या शुभेच्छा.” तिने ते पुन्हा पोस्ट केले आणि लिहिले, “माझा वाढदिवस इतका संस्मरणीय बनवल्याबद्दल धन्यवाद.” हृतिकने रेनी आणि सुष्मितासोबतचा एक फोटोही पोस्ट केला आहे. दुसर्‍या व्हिडिओमध्ये, रोहमन आणि सुष्मिता तिच्या वाढदिवसाचा केक कापण्यात व्यस्त असताना रेनीला आनंदाने पकडले आहे.

रोहमननेही रेनीसोबतचा एक फोटो शेअर केला आणि लिहिले, “किड्डो 23 वर्षांचा आहे. वाढदिवसाच्या शुभेच्छा, रेनस्टार.” ते पुन्हा पोस्ट करत त्यांनी लिहिले, ‘खूप खूप धन्यवाद. मी तुला पुढच्या वर्षी एक नवीन चित्र पाठवत आहे.’ हे बघा:

रितिकबो

रितीको

रोहमन

सुष्मिता

तिच्या स्वतःच्या पार्टीत चकचकीत केल्यानंतर, रेनीने जबाबदारी स्वीकारली आणि हार्दिक शुभेच्छांसाठी सर्वांचे आभार मानणारी एक चिठ्ठी सोडली. आपल्या आईचे आभार मानत त्याने लिहिले, “माझ्या वाढदिवसानिमित्त सर्व प्रेम आणि आशीर्वादांसाठी धन्यवाद… आज मी ज्या स्त्रीसोबत आहे… मी तुझ्यावर सर्वात जास्त प्रेम करतो!! प्रेम आणि अपार कृतज्ञतेसह वाढदिवसाच्या मुलीच्या वाढदिवसाच्या शुभेच्छा माझ्या वाढदिवसाची पूर्वसंध्येला संस्मरणीय बनवल्याबद्दल @ritik_bhasin यांचे विशेष आभार, इतकी चांगली काळजी घेतल्याबद्दल मी तुमचे आणि @145cafeandbar वरील सर्वांचे आभार मानू शकत नाही.” हे बघा:

दरम्यान, सुष्मिता या बिझनेसमनला डेट करत असल्याची माहिती आहे ललित मोदी, हे अपडेट नुकतेच ललितने सोशल मीडियावर शेअर केले आणि काही वेळातच इंटरनेटवर खळबळ उडाली.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1