-1.1 C
pune
December 1, 2022

From Alia Bhatt to Kareena Kapoor Khan, moms-to-be who made heads turn with their style statements


शुक्रवारी हैदराबादमध्ये ब्रह्मास्त्र भाग एकसाठी मोठी पत्रकार परिषद झाली तेव्हापासून: शिवा, इंटरनेट आलिया भट्टच्या गुलाबी ‘घरारा’बद्दल बोलणे थांबवू शकत नाही तर मागे ‘गोटा पट्टी वर्क’ लिहिलेले ‘बेबी ऑन बोर्ड’ घडले. , हा त्यांच्या ‘गुलाबो’ कलेक्शनमधील अबू जानी संदीप खोसलाचा कस्टमाइज्ड ड्रेस होता. आलियाने आनंदाने फ्लॉप केले आणि ते फ्लॉंट केले आणि तेव्हापासून नेटिझन्स त्यावरून गदारोळ करणे थांबवू शकत नाहीत. अर्थात, लवकरच मीम्स आले, की दिल्लीतील प्रत्येक गर्भवती महिला त्याचे अनुकरण करणार नाही. पण प्रत्यक्षात हे अशा प्रकारचे पहिले ‘स्टाईल स्टेटमेंट’ होते जे आता एक ट्रेंड सुरू करेल आणि पॉप संस्कृतीचा एक भाग बनेल.

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1