-3.1 C
pune
December 1, 2022

R Madhavan: I want to see Hrithik Roshan and Saif Ali Khan’s interpretation of Vikram Vedha | Hindi Movie News


हृतिक रोशन आणि सैफ अली खान नुकताच विक्रम वेध या चित्रपटाचा टीझर प्रदर्शित झाला आहे. हा चित्रपट याच नावाने दक्षिणेतील हिट चित्रपटाचा हिंदी रिमेक असून यात आर. अभिनय केला होता माधवन आणि विजय सेतुपती. माधवनने साकारलेली विक्रमची भूमिका सैफ पुन्हा साकारत आहे, तर हृतिक विजयने साकारलेल्या वेधाच्या शूजमध्ये पाऊल टाकत आहे.

रॉकेट्री: द नंबी इफेक्टसाठी अभिनेता आणि दिग्दर्शक म्हणून त्याच्या अभिनयासाठी सध्या कौतुक केले जात असलेल्या माधवनने त्याच्या स्टारर चित्रपटाच्या हिंदी रिमेकबद्दल बीटीला खुलासा केला होता. गेल्या महिन्यात त्याच्या शेवटच्या चित्रपटाच्या यशाचा उत्सव साजरा करताना, अभिनेत्याने सांगितले होते की हा चित्रपट हिंदीमध्ये कसा रिमेक होईल हे पाहण्यासाठी तो खूप उत्सुक आहे.

जेव्हा माधवनला विचारण्यात आले की त्यालाही रिमेकचा भाग व्हायला आवडेल का, तेव्हा तो म्हणाला, “माझ्या स्वतःच्या रिमेकचा भाग बनणे माझ्यासाठी खूप कठीण आहे. मला खात्री आहे की ते (हृतिक आणि सैफ) एक अद्भुत काम करतील. नोकरी, ते सर्व उत्तम आहेत. तो एक अभिनेता आहे आणि मी चित्रपटाचा त्याचा अर्थ पाहण्यास उत्सुक आहे.”

यापूर्वी अभिनेत्याने 3 इडियट्सच्या दक्षिण रिमेकचा भाग होण्याच्या ऑफरही नाकारल्या होत्या. त्याने शेअर केले, “होय, मी 3 इडियट्सच्या रिमेकला नाही म्हटले. त्याचं कारण म्हणजे मी माझी भूमिका एकदा केली आहे आणि नंतर तीच भूमिका पुन्हा साकारणं खूप अवघड होऊन बसतं. मी फ्लक्समध्ये परफॉर्म करतो आणि नंतर विश्लेषण करतो की मी तसेच केले आहे की मूळ माझ्यासाठी खूप टॅक्सिंग आहे. ,

,Source link

Related posts

हैदराबादेत मर्सिडीझमध्ये अल्पवयीन मुलीवर 11 वी 12 वी च्या विद्यार्थ्याचा गँगरेप

cradmin

स्वातंत्र्याचा अमृतमहोत्सव साजरा करतांना क्रांती गाथा दालनाचे उद्घाटन हा एक योगायोग – उद्धव ठाकरे

cradmin

सोशल मीडियावरच्या कमेंट्स मी वाचत नाही : नागराज मंजुळे

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1