-0.9 C
pune
December 4, 2022

दोन हजारांहून कमी किंमतीत खरेदी करा नॉईसचे नवीन स्मार्टवॉच; लूक आणि फिचर्स पाहा


Amazon Sale on Smart Watch : तुम्ही जर चांगलं स्मार्टवॉच (Smartwatch) घेण्याच्या विचारात आहात, तर ही बातमी तुमच्यासाठीच आहे. Amazon वर सध्या स्मार्टवॉचवर बंपर ऑफर सुरु आहे. ज्यामध्ये तुम्ही नॉईसचे (Noise Colorfit) नुकतेच लॉन्च झालेले स्मार्टवॉच खरेदी करू शकता. या स्मार्टवॉचमध्ये स्टायलिश 5 कलर ऑप्शन्स देण्यात आले आहेत. यामध्ये तुम्हाला मोठा 1.69 इंच डायल मिळेल. या स्मार्टवॉचचे फिचर्स आणि लूक फार जबरदस्त आहेत.  

1-Noise Pulse Go Buzz Advanced Bluetooth Calling Smart Watch with Call Function 1.69″ Display, 500 NITS Brightness, Noise Health Suite, 150+ Cloud Watch Face, 100 Sports Mode, IP68 – (Jet Black) 

  • या स्मार्टवॉचची किंमत 4,999 रुपये आहे परंतु लॉन्चिंग डीलमध्ये 60% ची सूट आहे, त्यानंतर तुम्ही ते फक्त 1,999 रुपयांमध्ये खरेदी करू शकता. हे घड्याळ स्टायलिश 5 रंगांमध्ये लॉन्च करण्यात आले आहे ज्यामध्ये ब्लू, ब्लॅक, पिंक, ग्रीन आणि ग्रे कलरचा पर्याय आहे. या स्मार्टवॉचमध्ये सर्व रंग युनिसेक्स आहेत. म्हणजेच ते कोणीही मुलगा किंवा मुलगी परिधान करू शकतात.
  • या स्मार्टवॉचमध्ये 1.69 इंच TFT LCD डिस्प्ले आहे जो आकाराने खूप मोठा आहे आणि त्यावर कोणतीही सूचना पाहणे सोपे आहे. यात 60 स्पोर्ट्स मोड आहेत ज्यात तुम्ही तुमच्या दैनंदिन दिनचर्येचे निरीक्षण करू शकता.
  • यात 150 क्लाउड बेस कस्टमाईज फेस आहेत जे तुम्हाला दररोज स्क्रीनवर नवीन रूप पाहण्याची परवानगी देतात. या स्मार्ट वॉचमध्ये ब्लूटूथ कॉलिंगच्या मदतीने तुम्ही कॉल रिसिव्ह करू शकता. तुम्ही डायलपॅडवरून किंवा संपर्क सूचीमधून फोन डायल करू शकता. त्यात अंगभूत माईक आहे.

  • या स्मार्टवॉचची किंमत 5,990 रुपये आहे परंतु ऑफरमध्ये थेट 58% ची सूट आहे, त्यानंतर तुम्ही ते 2,499 रुपयांना खरेदी करू शकता. फक्त 30 मिनिटांच्या फास्ट चार्जिंगमध्ये हे घड्याळ 7 दिवस चालू शकते. बॅटरी कॉलिंगसह 2 दिवस आणि कॉल न करता 7 दिवस चालते.
  • या स्मार्टवॉचमध्ये 700 हून अधिक सक्रिय मोड्स आहेत, हे त्याचे वैशिष्ट्य आहे. तुम्ही दिवसभरात केलेली कोणतीही अ‍ॅक्टिव्हिटी त्यामध्ये तुम्ही किती कॅलरीज वापरता याचा संपूर्ण मागोवा ठेवतो.
  • स्मार्टवॉचमध्ये एक गोल डायल आणि 69-इंचाचा एलसीडी डिस्प्ले आहे. हे स्मार्टवॉच तीन कलरमध्ये लाँच करण्यात आले आहे, ज्यामध्ये ब्लू, ग्रे आणि ब्लॅक रंगाच्या छटा आहेत. स्मार्टवॉचमध्ये डायलपॅड आणि इन-बिल्ट स्पीकर आहेत.

टीप : ही सर्व माहिती केवळ Amazon च्या वेबसाईटवरून घेतली गेली आहे. वस्तूंशी संबंधित कोणत्याही तक्रारीसाठी, तुम्हाला Amazon वर जाऊन संपर्क साधावा लागेल. एबीपी माझा येथे नमूद केलेल्या उत्पादनांची गुणवत्ता, किंमत आणि ऑफर याची पुष्टी करत नाही.

महत्वाच्या बातम्या : Source link

Related posts

हिंदुत्व करत गायीवर बोलता, महागाईवर बोला… : उद्धव ठाकरे यांचा विरोधकावर हल्लाबोल

cradmin

सोशल मीडिया वापरताना कोणती काळजी घ्यावी?

cradmin

सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म-डिजीटल न्यूज करार; भारताने ऑस्ट्रेलिया, कॅनडाकडून शिकावे; DNPA परिसंवाद

cradmin

Leave a Comment

UA-220179981-1